Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 67

Chủ đề: Lượng backlink hiện tại của bạn là bao nhiêu

Lượng backlink hiện tại của bạn là bao nhiêu

Hi anh tôi idvS,

Vẫn chỉ là một "Seoer Amateur", có nhiều vấn đề chưa biết và cần học hỏi nhiều.

Site này tôi làm bắt đầu từ tháng 10/2014, đến nay cũng được gần 05 tháng rồi, lượng backlink tại trang chủ là 66k. Liệu làm như vậy đã ổn chưa, link đã đủ chưa.

P/s: tôi không mua text của 1 site nào cả.

Một số từ khóa chính đã lên top và mang lại lượng khách hàng nho nhỏ. Hiện tại muốn bứt phá mà chưa có kế hoạch hoàn chỉnh, mong được anh tôi idvS góp ý.

Đây là lượng link và tên miền của tôi:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

lượng tên miềns khá là đáng nể đấy. Bác không biết làm sao mà ấy chỉ anh tôi với

backlink nhiều nhỉ, dám cá là mấy đối thủ trên bác có backlink thấp hơn bác nhiều đấy :D

số lượng doman đổ về nhiều thế , của tôi chỉ số doman được có 134 mà baclink đã 64k rồi :(

Lượng backlink của ạn 66k khá lớn đấy. Bác không sợ Google fạt à? Mình cũng đang băn khoăn không biết là cách bứt fá ntn? Chẳng lẽ lại bơm thêm link? nhưng số lượng link bác lớn thế cũng chưa hẳn là cách khả quan đâu

tôi 66k thì ăn thua gì hả bác, có đứa nó còn 2-3m kia kìa, giờ tôi ít làm link lắm, đánh nội dung với mxh thôi, nhưng nó không bứt phá gì cả, cứ bồi hồi ở 4-5.

Nhìn của bác so với của tôi mà tủi thân

backlink lao như tên và liệu có xuống dốc không phanh, làm vài nhát thế này google cũng có nhìn nhận đây là hotgirl cần theo dõi không nhỷ?

của tôi nó bèo nhèo lắm :(( ko dám đưa hình ảnh lên, 1 trời 1 vực so với bác luôn

Hi anh tôi idvS,

Vẫn chỉ là một "Seoer Amateur", có nhiều vấn đề chưa biết và cần học hỏi nhiều.

Site này tôi làm bắt đầu từ tháng 10/2014, đến nay cũng được gần 05 tháng rồi, lượng backlink tại trang chủ là 66k. Liệu làm như vậy đã ổn chưa, link đã đủ chưa.

P/s: tôi không mua text của 1 site nào cả.

Một số từ khóa chính đã lên top và mang lại lượng khách hàng nho nhỏ. Hiện tại muốn bứt phá mà chưa có kế hoạch hoàn chỉnh, mong được anh tôi idvS góp ý.

Đây là lượng link và tên miền của tôi: