Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 68

Chủ đề: Chia sẻ backlink dofollow PR 6 và 4

Chia sẻ backlink dofollow PR 6 và 4

Chào các bác!
    Giới thiệu cho các bác site cho phép doffolow PR 6 và 4 http://www.social-bookmarking.net/
    Các bác tạo tài khoản rồi submit link lên nhé. Trong ngày, link sẽ nằm ở trang có PR 6 nhưng nhiều người submit nên các bác sẽ bị tụt xuống. Nhưng yên tâm, vẫn còn PR4 cho các bác chiến,nếu link của các bác được vote nhiều thì sẽ nằm ở các vị trí week, month, year rất lâu ( các vị trí này PR4- doffolow).

Chia sẻ cho các bác 1 nơi kiếm backlink cao và ngon :D:D:D:D.

Nếu bác nào thấy hữu ích thì ấn thanks 1 cái và chia sẻ với mọi người nhé. Chúc vui vẻ :D

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

bạn chỉ cần nằm ở vị trí week hoặc month ( 1 tuần cho đến 1 tháng) với PR 4 và doffolow thì cũng đủ rồi

các bạn đừng thấy nhiều người mà nản. Vì cái này quá ngon PR cao lại dofflow nên nhiều là đúng rồi, nhưng còn week với month, chỉ cần google ghi nhận bạn có backlink từ trang PR cao trong tuần, tháng là site đã đc đánh giá tốt rồi :D. Phải bỏ chút công sức mới đtôi lại hiệu quả chứ đâu spam tùm lum như các site rao vặt mà có hiệu quả được

Cái links này ngon mà tôi cũng hay bookmark lên mấy site kiểu này

cảm ơn nhé, submit lên được nhưng nhiều người quá, trôi hết :(

^ hi bạn nói đúng, có cả đống :D bạn chia sẻ với mọi người 1 ít được ko, giúp nhau có thêm backlink chất lượng từ trang PR cao

quan trọng nữa là phải có người ghé thăm, click thì mới có giá trị chớ bác

nằm được 1 tuần hoặc 1 tháng xong rồi lại biến mất tăm mất tích thì tính sao được bác

nằm được 1 tuần, 1 tháng thì google cũng đã tính backlink cho bạn rồi mà, còn muốn nằm lâu hơn thì phải nhờ bạn bè vote cho nó cao lên, nằm theo ô năm luôn :D:D

loại submit như này đa phần toàn tiếng Anh cả bác ơi, chỉ vài thao tác đơn giản thôi mà, chịu khó đi :D