Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Một số thủ thuật và Diễn đàn chất lượng cao

Một số thủ thuật và Diễn đàn chất lượng cao

Một trong những cách để đẩy nhanh tốc độ index trang web của bạn đó là kiếm được càng nhiều liên kết chất lượng cao càng tốt. Nếu bạn quen ai đó đang sở hữu một site hoặc blog nổi tiếng bạn có thể nhờ họ đặt link tôii site của bạn. Liên kết đến từ những site có thứ hạng cao sẽ khiến trang web của bạn được Google để ý nhiều hơn. Do đó hãy xây dựng cho tôi một chiến lược kiếm backlinks thật tốt. Ngoài ra hãy dành thời gian viết những bài viết bổ ích, thú vị cho site của bạn vì chỉ có những bài viết chất lượng cao mới thu hút được liên kết từ các site khác cũng như người dùng sẽ có lí do để quay lại lần sau.

Nếu ở Việt Nam, bạn có thể post bài ở một số diễn đàn lớn như :

Diễn đàn ********

Diễn đàn gamevn.com

Diễn đàn ddth

Diễn đàn lamchame

Diễn đàn yeutretho

Liên kết tôii site của bạn ở cuối bài viết. Đảm bảo chỉ vài phút sau bài viết sẽ xuất hiện trên Google.

Chúc các Bạn thành công
    Tác giả: Phan Thanh Việt

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình nghĩ đã quen cũng ko đơn giản mà xin 1 cái là đặt dc link đâu. Tốt nhất là cót tiền thì nên mua link hoặc tự cày lấy nó

Hình như ddth gần đây không cho đặt links dof nữa rồi thì phải, các diễn đàn trên đều uy tín nhưng tôi thấy chỉ có idichvuseo và lamchame là hỗ trợ nhiều nhất cho anh tôi thành viên còn các diễn đàn còn lại nhiều khi tham gia không biết phải thảo luận gì.

hj.. có tiền thì thật là tốt rùi được textlink chất lượng cao vậy mà, nhưng đã là dân SEO thì làm gì cáo tiền để mà mua chứ, đành phải cày thôi.

lamchame mới post cái link đã bị baned vĩnh viễn rồi :))

thiết kế nhà phố 3 tầng hải phòng hiện đại

hix, tôi đặt link lên IDVS rồi mà sao từ khóa của tôi ở tận đâu đâu. hix pác nào giúp tôi với

cảm ơn vì bạn đã cho tôi thêm một số diển đàn mới nha tôi đang rất cần những điển đàn chất lượng vì công việc của tôi đạo này khó khăn quá khi hỏng còn diển đàn nửa

cũng ko hẳn đặt link trong đó là lên ngay được đâu, mà với mấy trang ở trên đặt link sẽ bị banner forever luôn

đặt link trên IDVS rất tốt , nhưng ko có ở đâu mà có hiệu quả đc nhanh đâu, 1 phát đc ngay thì k có đâu, cái gì cũng cần phải có thời gian nhé.

Mình thấy chỉ có iDVS và lamchame là cho đặt DF thôi . Còn ddth giờ cũng NF rồi .