Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Từ khóa trước khi lên thì tụt thê thảm trước

Từ khóa trước khi lên thì tụt thê thảm trước

Đây là hiện tượng bình thường, bác không cần phải lo sợ. Bạn làm nhiều thì sẽ thấy bình thường thôi. Như tôi từ khóa trước khi vào top 20 nó trước khi leo hạng toàn dance kinh khủng, có lần còn dance ra khỏi top 100 cơ. Nói chung thì bạn gặp hiện tượng này thì không phải sợ, cứ làm chắc tay, làm link đều đặn như bình thường.

Bạn nói trước khi SEO từ khóa tụt là không đúng rồi. Phải nói là sau khi mới SEO, từ khóa sẽ lên top, sau đó thì dance khỏi top 100, cứ như vậy chừng vài lần, thì từ khóa sẽ ổn định ở 1 vị trí nhất định(thường là ở page 2). Rồi bước cuối cùng là quá trình đi link, view để lên page 1. Hành trình lên page 1 với 1 số từ khóa cạnh tranh thật không dễ chút nào

À vâng thường thì sau khi tôi SEO thì sẽ tụt sau đó mới lò dò mò lên. Thật sự là bước thử thách với sự kiên nhẫn của dân SEO

Cách khắc phục bác bên có những bài viết chất lượng thì sẽ giảm bợt việc dance quá xa. Mình thì chỉ dance khoảng sau đấy 1 trang là cùng thôi.

Em thì thấy nó dance suốt sau đó chừng 1-2 tuần nó bắt đầu ổn định ở trang 2 khi bắt đầu qua trang 1 nó cũng dance tiếp thường là ở vị trí 11, sau đó bắt đầu chững lại ở trang 1 và dính luôn ở vị trí đó

Các bác SEO mũ đen tôi biết thì ko nói vậy, họ thường ko bị dance lên thẳng, và tỉ lệ bị rớt chỉ 10% trên tất cả các hợp đồng

cập nhật liên tục danh sách thí sinh đăng ký xét tuyển các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc tại: http://www.tuyensinh.kientrucphuonganh.com/

Nó tụt 1-2 ngày, xong nó lên liền à, từ khóa lên tôii trang 1 còn dance ầm ầm nữa cơ mà. Với lại ban đầu mới SEO thì bơm link từ từ thôi bạn, bơm ồ ạt nó ra đảo luôn thì mệt lắm đấy

chuyện này là quá bình thường. bạn nên đi link đều hàng ngày và câu view cho site tôi nhé

Các bạn chuyên gia SEO cho tôi xin ý kiến với. Từ khóa của tôi trước khi SEO lên top thì thường sẽ tụt thê thảm trước sau đó mới lò dò mò lên. Mình cũng không hiểu sao lại là như thế? Có ai lý giải giúp tôi với