Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Chủ đề: Trợ giúp về việc thay thẻ h tụt từ khóa

Trợ giúp về việc thay thẻ h tụt từ khóa

Hichic các bác tư vấn cho tôi với ạ. Chả là site bên tôi trước chưa chuẩn SEO lắm, tôi có chỉnh là code các thẻ H bắt khác đi. Thế mà từ sau 2 ngày thay đổi code thẻ H tụt mất mỗi từ cả chục bậc. Các bác tư vấn xtôi không biết làm sao mà bây giờ a. Nên để lại như cũ hay là cứ để như vậy ạ.Thanks các bác

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bạn đưa link lên để mn xtôi ?

Bác có thay đổi cũng chỉ mong cho site lên top thôi , vậy mà nó đang trên top bác thay làm gì ạ ? theo tôi thì đã thay đổi rồi thì cứ để vậy vẫn SEO tiếp bình thường chờ đợi thêm 1 thời gian chắc là nó sẽ lên trở lại

Các thẻ H chưa chắc phải là nguyên nhân dẫn đến tụt top đâu bạn, nếu bạn giữ nguyên thẻ H1, thay đổi ít nhiều các thẻ H2, H3 thì không vấn đề gì, bạn kiểm tra lại link, nhất là link xấu.

Bạn thay đổi thẻ H nào ở phần nào, bạn đưa link lên và mô tả cụ thể chút để mọi người xtôi và trợ giúp bạn

Cái này có chắc đây không bác, tôi chỉ thấy thay Title hoặc Des thì mới lo chứ các thẻ H1 thì cũng phải làm vậy á

EM đổi cả site mà bác, tức là trước kia H1 không ăn vào từ khóa cần SEO của tôi. Mà tôi hay đặt từ khóa theo tiêu đề sản phẩm nên giờ tôi chỉnh lại H1 bắt theo tiêu đề và cũng chính là từ khóa tôi SEO. Thế mà nói tụt đấy khốn đốn quá

Đây trang của tôi là bep68(.vn) phiền các bác đánh giá luôn tổng thể hộ tôi xtôi dư lào. Em nhìn vẫn chưa ưng lắm

Nếu vậy bạn cứ bình tĩnh SEO bình thường, tôi nghĩ khoảng 1 tuần nó lên lại thậm chí sẽ có tiến triễn tốt nhé

Hichic các bác tư vấn cho tôi với ạ. Chả là site bên tôi trước chưa chuẩn SEO lắm, tôi có chỉnh là code các thẻ H bắt khác đi. Thế mà từ sau 2 ngày thay đổi code thẻ H tụt mất mỗi từ cả chục bậc. Các bác tư vấn xtôi không biết làm sao mà bây giờ a. Nên để lại như cũ hay là cứ để như vậy ạ.Thanks các bác