Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Mình có một câu hỏi về trafic nhờ cả nhà giúp đỡ

Mình có một câu hỏi về trafic nhờ cả nhà giúp đỡ

Mình có một đơn vị chào mời sử dụng dịch vụ tăng trafic của họ, gói 100k là khoảng 5000 lượt view trong vòng 5 ngày và còn các gói cao hơn nữa. Mình muốn hỏi mọi người là tăng trafic kiểu này có tốt không và có nên dùng không vì tôi chưa dùng cái dịch vụ này bao giờ nên không biết, nhờ các bác tư vấn giúp với. thanks

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Đương nhiên là không nhé
    bạn tăng view 5 ngày thì đâu có tác dụng gì, và tăng view bất thường thì xác định luôn nhé
    Tăng view vừa tốn chi phí, vừa tốn dữ liệu hệ thống
    Thay vì chi phí đó bạn có thể tham gia vào các hội nhóm trên g+. fb, hoặc sử dụng 1 vài ứng dụng free trên mạng

Vấn đề tăng view được nhắc lại cũng khá nhiều, thực tế cái mà họ tăng view cho bạn chính là sử dụng các tool hiện nay, họ sử dụng chừng 3 tool là view bạn tăng vùn vụt nhưng chất lượng thì không có. Nếu cần view thì bạn mua các gói vip với giá rất rẻ mà bạn có thể tăng hơn 5000 lượt view dễ dàng nên đừng tốn tiền cho vấn đề này. Bạn nên đưa sản phẩm, dịch vụ của bạn vào các diễn đàn lớn để lấy traffic thật sự cho bán hàng sẽ tốt hơn đó bạn

Hồi trước tôi cũng dùng phần mềm để tăng view, nhưng từ khóa thì vẫn không lên top, nên tôi không chạy nữa, sau vài tháng thì site của tôi đang dứng top, vì thế tôi nghĩ tăng lượng traffic cũng chẳng giúp ích cho SEO nhiều, quang trong là đi link chất lượng và trafic tự nhiên thì site bạn sẽ lên top.

Mình thấy lượng view ảo như vậy là không nên đâu, họ dùng iview hay iclick gì đó. View thật mới tốt bạn à

Nếu như bạn có ý định sử dụng dịch vụ của họ thì phải hỏi thật chi tiết nhưng điều sau:

- View là view thật hay view ảo
    - Thời gian view của mỗi lượt là bao nhiều
    - View thì view một trang hay là có hoạt động (tức là click để xtôi bài khác trên trang của bạn)

Theo tôi tăng visit kiểu này chẳng có lợi ích gì hết, traffic fải đi kèm với doanh thu thì mới bên được. Nếu chỉ đơn thuần là traffic thì cũng chưa chắc đã tốt cho SEO của bạn. Mình khuyên bạn không nne mua những loại traffic như thế

Mình thấy sài iview là tốt nhất tuy nhiên không phải ai cũng đủ kinh phí để mua nó

Mất tiền làm gì bạn cứ lên mạng xin người ta cho xin ít traffic để test site kiểu gì cũng có người giúp bạn

Mình có một đơn vị chào mời sử dụng dịch vụ tăng trafic của họ, gói 100k là khoảng 5000 lượt view trong vòng 5 ngày và còn các gói cao hơn nữa. Mình muốn hỏi mọi người là tăng trafic kiểu này có tốt không và có nên dùng không vì tôi chưa dùng cái dịch vụ này bao giờ nên không biết, nhờ các bác tư vấn giúp với. thanks