Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Onpage site cực chuẩn

Onpage site cực chuẩn

Chào anh chị tôi trong forum tôi xin chia sẻ kinh ngiệp onpage phần link trong web tôii mọi người mong được sự chỉ giáo từ các pro ( tôi chú ý tôii link trong web )
    Thường thì chúng ta ko để ý tôii các vòng liên kết link trong site thì phải
    Ở đây tôi muốn nói là các link vòng tròn trong web
    Cụ thể tôi đang SEO từ giàn phơi thông minh cho web site : gianphoithongminh.biz
    Trong đó Có các danh mục
    giàn phơi thông minh 888 tôi trỏ 1 link qua giàn phơi thông minh 999 với từ khóa ( giàn phơi thông minh 999 ) và trỏ từ khóa chính là giàn phơi thông minh về site chính là gianphoithongminh.biz

giàn phơi thông minh 999 tôi trỏ 1 link qua giàn phơi thông minh 668 với từ khóa ( giàn phơi thông minh 668) và trỏ từ khóa chính là giàn phơi thông minh về site chính là gianphoithongminh.biz

giàn phơi thông minh 668 tôi trỏ 1 link qua giàn phơi thông minh 665 với từ khóa ( giàn phơi thông minh 665 ) và trỏ từ khóa chính là giàn phơi thông minh về site chính là gianphoithongminh.biz

giàn phơi thông minh 665 tôi trỏ 1 link qua giàn phơi thông minh 888 với từ khóa ( giàn phơi thông minh 888 ) và trỏ từ khóa chính là giàn phơi thông minh về site chính là gianphoithongminh.biz

Khi làm như vậy con bọ google nó sẽ ở trong site của tôi nhiều hơn
    Đây chỉ là ý kiến riêng của tôi mong các pro góp ý và cho cho tôi xin 1 bài để để đỡ trôi nhé

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bạn giải thích giùm tôi "Onpage cực chuẩn" là như nào nhé?

từ onpage cực chuẩn ở đây là mọi người chưa bao giờ chú ý tôii vòng liên kết trong web mà chỉ toàn liên kết webstie của các trang khác về Chủ thớt ạ

Cái này là liên kết nội bộ mà. Mình đâu có thấy bạn nói ý nào về onpage đâu. Cơ mà cũng có triển vọng trọng việc giật title :)

bác chủ thớt cũng giật tít giữ quá, onpage chuẩn khi thì còn phải đáp ứng nhiều yếu tố nữa mới nói là chuẩn được

Cái này có tác dụng kiểu như là câu view từ con boot của google thôi mà bạn. Google nó đọc trang này rồi thấy anchortext nó đọc luôn trang web kia của tôi mà

yếu tố của bạn cũng là trong những yếu tố chuẩn SEO onpage, nhưng chỉ là 1 trong nhiều công việc chuẩn onpage thôi bạn nhé, mọi người thử đánh giá xtôi site này của tôi như thế nào?? dnctech(.)vn

đấy là áp dụng cho một vài link thôi chứ giả sử site mấy ngàn link thì không áp dụng được rồi

Cái title câu view dữ quá. Xtôi ra chủ thớt đã thành công trong màn này. Còn vụ nội dung chủ thớt nên Edit lại cho hợp với tiêu đề :D

Cái title giật hết cả tôi. Tuy nhiên đây cũng là 1 kinh nghiệm khi onpage site