Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: SEO Onpage Checker - Công cụ kiểm tra các yếu tố bên trong trang

SEO Onpage Checker - Công cụ kiểm tra các yếu tố bên trong trang

Các bạn cũng đã biết SEO Onpage là một trong những yếu tố quan trọng hàng đầu để làm SEO. Làm sao để biết site của bạn đã được tối ưu hoàn chỉnh chưa?
    Chỉ với 1 vài thao tác đơn giản và nhanh chóng hãy thử nghiệm với công cụ này xtôi bạn nhé
    Đầu tiên bạn hãy nhấp vào link sau: http://onpage.helu.vn/
    Sau đó nhập vào URL của bạn và nhập từ khóa cần kiểm tra xtôi mật độ từ khóa đã hợp lý chưa.
    Sau đó nhấn nút kiểm tra và chờ trong giây lát. Có rất nhiều điều thú vị đấy. Còn chần chừ gì nữa mà không thử trải nghiệm

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

nhưng hầu hết cũng rất chính xác mà bạn, tất nhiên nó không chính xác hoàn toàn, tôi có thể dùng thêm công cụ SEO doctor để check bạn ạ

Mình test nhưng cho rằng các thẻ H1 và H2 không quan tr5ong thì cũng thấy lạ lắm,

Một hình thức marketing của hệ thống helu.vn đây mà! Trước đã từng dùng :)

tôi bổ sung woorank.com nha, chỉ cần vào điền site là check. rất đơn giản

mấy trang này tôi check cả tiếng mà nó không thông báo gì cả, toàn cùi bắp không à, thấy nó xoay hoài

Bạn check bằng woorank.com đi nha. sau vài phút là nó cho bạn kết quả ngay.

Check này chắc chỉ dành cho người mới bắt đầu thôi. Theo tôi khi SEO được một thời gian rồi chẳng ai buồn check mấy tool onpage kiểu này nữa. Mất thời gian và chẳng đtôi lại ý nghĩa gì.

Onpage tôi chỉ cảm nhận là chính, ít khi dùng phần mềm. Cứ viết ra rồi ngồi tối ưu lại :D

Các bạn cũng đã biết SEO Onpage là một trong những yếu tố quan trọng hàng đầu để làm SEO. Làm sao để biết site của bạn đã được tối ưu hoàn chỉnh chưa?
    Chỉ với 1 vài thao tác đơn giản và nhanh chóng hãy thử nghiệm với công cụ này xtôi bạn nhé
    Đầu tiên bạn hãy nhấp vào link sau: http://onpage.helu.vn/
    Sau đó nhập vào URL của bạn và nhập từ khóa cần kiểm tra xtôi mật độ từ khóa đã hợp lý chưa.
    Sau đó nhấn nút kiểm tra và chờ trong giây lát. Có rất nhiều điều thú vị đấy. Còn chần chừ gì nữa mà không thử trải nghiệm