Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Mọi người làm ơn cho hỏi link trả về của textlink

Mọi người làm ơn cho hỏi link trả về của textlink

Mọi người cho tôi hỏi là số lượng link trả về của 1 textlink là như nào ạ
    VD : site tôi đặt có chỉ số gg index là 10k thì số lượng link trả về sẽ là 10k chứ ạ
    Và thêm 1 cái nữa là chỉ số gg index và cú pháp tôi searh trên gg là site:tên miền sao 2 kết quả này lại khác nhau ạ
    Thân!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình nghĩ với những bài viết đã được gg index lâu rồi mà nội dung không thay đổi cũng không có lượt truy cập thì chưa chắc đã được link trả về, nếu các bài viết cũ trước khi bạn đặt textlink có lượt view lớn gg sẽ thường xuyên ghé để index lại thì cũng index link của bạn luôn
    Vậy tổng link trả về theo tôi sẽ < tổng lượng gg index bài viết của trang.

cái đó thì hiếm lắm bạn ạ. Vì google index backlink cực kỳ lâu thế lên con số đó là ko thể xảy ra trừ khi bạn đặt từ lúc site đó bắt đầu

Bác ơi vậy mà tôi đặt textlink trên site diendanso. vn gg index có 11k mà nó trả về tận gần 20k là sao ạ
    Mà còn site khác gg index 41 k và link mới trả về đc 2k :(

Vụ này tôi chịu, chờ các cao nhân giải thích giúp thôi

google index số backlink thấp hơn site chính thì còn có lý do là chưa cập nhật backlink, còn cao hơn thì chắc là hơi khó hiểu. Nhưng theo tôi nghĩ thì phải index site chính trước thì mới đến backlink chứ sao lại có chuyện chưa index mà đã trả về backlink nhỉ

Đáng buồn là ở chỗ gg index 41k mà link về có 2k bác ạ :(

Chắc là do trang đó không chất lượng thôi bác. Tốt nhất bác nên tìm những trang uy tín , nội dung liên quan bác ạ

@thuongluffy từ từ nó sẽ có link về nhiều, đâu phải 41k index là 41k backlink vê đâu bạn, có khi 1k index mà link về 10k đấy

nếu index mà lượng tương tác của bài viết không có thì cũng không có link đâu bạn ơi. Không phải khi nào index là cũng có link ngay