Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Chủ đề: Cách đi link form hiệu quả

Cách đi link form hiệu quả

Mình đã thử nhiều cách đi link , sau đây tôi xin chia sẻ kinh nghiệm đi link của tôi . Mình SEO 5 từ cạnh tranh ngang nhau , 5 từ tôi đi lượng link khách nhau nhưng thời gian lên gần giống nhau . Thời gian lên ổn đinh khoảng 1 ,5tháng . Khi viết bài xong , nội dung bài viết hấp dẫn bạn quăng lên google + , facebook, Twitter. ...để bài viết index nhanh. Nếu bạn có nhiều blog vệ tinh thì bạn chèn link trên đó. công việc cuối cùng là đi link diễn đàn. Khi google index bài viết vị trí các từ khóa của tôi đều nằm trang 2 top thứ 14, 13, 12 , 17. tôi đi link từ thứ nhất khoảng 30 link từ đó vẫn nằm trang 2 tôi kg đi nữa , tôi đi từ thứ 2 đi liên tiếp khoảng 100 link thì lên trang 1 vị trí 6. Sau đó một tuần sau tôi quay lại từ khóa đi 30 link đã lên trang nhất top thu 5. Nếu một trang site có PA là 30 trở đi bạn không cần đi nhiều link , một từ khóa khoảng 50 link chất là đủ ., kg spam Thời gian trụ cột từ khóa của tôi là 8 tháng , khi từ khóa rớt tôi nên cập bài viết mới

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bạn chia sẻ bài viết khá chi tiết và thực tế, tuy nhiên không biết bạn SEO từ khóa nào, có cạnh tranh hay không, vì với từ khóa cạnh tranh thì bạn phải đi hàng nghìn hoặc chục nghìn link mới lên trang 1 được.

Có mỗi nguồn link từ các diễn đàn thôi các bác ah,mà giờ đi diễn đàn nhiều thì sợ die, mà ko đi thì từ khóa đứng nguyên mãi trang 2 :3 phải xây dựng site vệ tinh mạnh thôi.

Mình SEO từ vé máy bay đi nha trang, vé máy bay đi hà nội .........không có từ khóa nào đi tôii chục ngàn link đâu bạn

cảm ơn bạn , bây giờ đi link nhiều không tốt tôi đã thử trên nhiều từ khóa , link không chất lượng google đánh giá spam lúc đó lại bị rớt top nữa

Hiện tại google đang chú ý đến chất lượng ủa backlink trả về site. Mình nghĩ chuyện chọn theo chỉ số DA cũng quan trọng , tuy nhiên cần chú ý thêm chỉ số Trustrank nữa

Web của bạn vừa SEO vừa Adword ah bạn? Có vẻ tốn nhiều chi phí xây dựng.

Bác này làm bài bản và phương pháp tính thế, e thì cứ đi link bao giờ thấy xuất hiện top thì dừng , từ nào tụt là bơm link cho nó, chứ chưa được pro để phương pháp tính các bước đi như bác. :(

Cách của bác tôi cũng có thữ có vài từ cũng lên có vài từ lên được đầu trang 2 thì đứng yên hoài lun nói chung nhiều lúc trả hiểu nỗi ông google :(

Mình đã thử nhiều cách đi link , sau đây tôi xin chia sẻ kinh nghiệm đi link của tôi . Mình SEO 5 từ cạnh tranh ngang nhau , 5 từ tôi đi lượng link khách nhau nhưng thời gian lên gần giống nhau . Thời gian lên ổn đinh khoảng 1 ,5tháng . Khi viết bài xong , nội dung bài viết hấp dẫn bạn quăng lên google + , facebook, Twitter. ...để bài viết index nhanh. Nếu bạn có nhiều blog vệ tinh thì bạn chèn link trên đó. công việc cuối cùng là đi link diễn đàn. Khi google index bài viết vị trí các từ khóa của tôi đều nằm trang 2 top thứ 14, 13, 12 , 17. tôi đi link từ thứ nhất khoảng 30 link từ đó vẫn nằm trang 2 tôi kg đi nữa , tôi đi từ thứ 2 đi liên tiếp khoảng 100 link thì lên trang 1 vị trí 6. Sau đó một tuần sau tôi quay lại từ khóa đi 30 link đã lên trang nhất top thu 5. Nếu một trang site có PA là 30 trở đi bạn không cần đi nhiều link , một từ khóa khoảng 50 link chất là đủ ., kg spam Thời gian trụ cột từ khóa của tôi là 8 tháng , khi từ khóa rớt tôi nên cập bài viết mới