Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Đặt textlink lên các page pr cao trên cùng một domain có tác dụng ?

Đặt textlink lên các page pr cao trên cùng một domain có tác dụng ?

Mình đi đặt textlink trên các web các bro share , nhưng tôi thắc mắc thế này .
    Ví dụ trang abc.com có 2 page là abc.com/bai1.html pr4abc.com/bai2.html pr6
    Vậy thì tôi đặt textink bằng comment lên cả 2 page đó , vậy nó có giống như tôi đặt 2 link trên 2 trang web có pr khác nhau không , tức là đặt link trên các bài pr cao cùng 1 tên miền có tác dụng kéo pr mạnh hơn không ? Hay chỉ tính backlink từ tên miền trang chủ là abc.com .

Thắc mắc nhỏ nhưng mà ai cũng cần , bởi vì nếu thật là mỗi page pr cao dc xtôi như 1 backlink có thể kéo pr thì việc đi kiếm textlink cũng dễ dàng hơn cho anh tôi , vì mỗi site chiến dc chỉ cần dò page có pr cao đặt link , vậy thì hiệu quả mới đạt dc tối đa ?

Anh tôi cho bình luận nào !

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

nó tính pr của trang con bạn à

Theo tôi thì đặt ở 2 page khác nhau của một tên miền vẫn được tính là 2 backlink :D

ban vao wwwbmaster kiểm tra nhé. 1 tên miền tra ve rat nhieu backlink nhé

theo tôi thì tính 2 backlink khác nhau chứ nhỉ.:D

đúng là trả về 2 backlink khác nhau mà

1 tên miền có thể trả về nhiều Backlink, nên bác cứ yên tâm làm nhé, link bác trỏ về vẫn tính theo PR của trang con nhé, ko phải theo Pr trang chủ đâu

Tính theo PR của trang con bạn a, bạn cứ làm vô tư thoải mái đi, không sợ đâu vì đặt nhiều backlink trên 1 domanin đc mà...

bác chỉ nên đặt trên 1 bài thì ổn hơn nhé, bác đặt toàn trang thì tôi cũng ko dám đảm bảo là google đánh giá cao đâu nhé, cá nhân tôi đặt textlink toàn trang về 1 chủ đề nhưng chờ 1 tuần mà ko thấy từ khoá lên hạng, hơi bị khoai đấy

Mình đi đặt textlink trên các web các bro share , nhưng tôi thắc mắc thế này .
    Ví dụ trang abc.com có 2 page là abc.com/bai1.html pr4abc.com/bai2.html pr6
    Vậy thì tôi đặt textink bằng comment lên cả 2 page đó , vậy nó có giống như tôi đặt 2 link trên 2 trang web có pr khác nhau không , tức là đặt link trên các bài pr cao cùng 1 tên miền có tác dụng kéo pr mạnh hơn không ? Hay chỉ tính backlink từ tên miền trang chủ là abc.com .

Thắc mắc nhỏ nhưng mà ai cũng cần , bởi vì nếu thật là mỗi page pr cao dc xtôi như 1 backlink có thể kéo pr thì việc đi kiếm textlink cũng dễ dàng hơn cho anh tôi , vì mỗi site chiến dc chỉ cần dò page có pr cao đặt link , vậy thì hiệu quả mới đạt dc tối đa ?

Anh tôi cho bình luận nào !