Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: 2 tên miền trên 1 site

2 tên miền trên 1 site

Chào các bác.
    Mình đang có dự án SEO site.
    nhưng site tôi hiện đang có 2 tên miền trọ về. Và 2 tền miền này đều có thể view các link như nhau.
    khi vào tền miền nào thì toàn bộ link trên site sẽ theo tên miền đó.
    Mình đang quan ngại không biết nó có ảnh hưởng gì tôii SEO không vậy.

Các bác comment cho ý kiến hộ xtôi nhé. Thank.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Không ảnh hưởng gì bạn nhé. Đó chẳng qua dùng Parked Domains nên thế. Bạn SEO cho tên miền nào mà bạn cho là chính là ok.

Mình đã từng làm dự án như thế này cho 2 trang chocandientu.com và sieuthican.vn , bạn cứ yên tâm mà triển khai nhé

Vụ này là 2 tên miền trỏ về 2 host hay sử dụng data khác nhau mà , đâu phải 2 tên miền xài chung đâu. Nên không ảnh hưởng gì hết.

Nếu SEO một lúc hai tên miền thì sẽ có ảnh hưởng đấy, google sẽ báo trùng nội dung, nên chỉ 1 tên miền lên dc thôi, cái kia ko lên top được

3 cái site này giống hệt nhau @@ thấy điểm spam score khá cao (6/17). không biết có phải là cao thủ mũ đen cố tình chơi kiểu này ko chứ tôi nghĩ là sẽ ko có top cao cho những key chính có cạnh tranh trung bình trở lên đc

theo tôi bạn nên gỡ bỏ 1 tên miền ra, nếu để cả 2 cùng trỏ về 1 host như vậy sẽ ảnh hưởng SEO nhiều lắm

Theo tôi thì không vấn đề gì, vì bên tôi 3-4 tên miền trỏ về 1 site nhưng từ khóa vẫn ổn

Chào các bác.
    Mình đang có dự án SEO site.
    nhưng site tôi hiện đang có 2 tên miền trọ về. Và 2 tền miền này đều có thể view các link như nhau.
    khi vào tền miền nào thì toàn bộ link trên site sẽ theo tên miền đó.
    Mình đang quan ngại không biết nó có ảnh hưởng gì tôii SEO không vậy.

Các bác comment cho ý kiến hộ xtôi nhé. Thank.