Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Mạng xã hội Google+ cập nhật tính năng thống kê dữ liệu

Mạng xã hội Google+ cập nhật tính năng thống kê dữ liệu

Cách đây ít phút, mạng xã hội Google+ đã cập nhật tính năng liên quan đến doanh nghiệp.

I. Mức độ hiển thị
    Số lượt xtôi mà trang của bạn và nội dung của trang đã nhận được. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

II. Tương tác:
    Nhận xét, lượt chia sẻ và +1 đối với bài đăng của bạn. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

III. Người xtôi:
    Số lượng người mới theo dõi trang của bạn. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

Ngoài ra còn nhiều tính năng nổi bật như kết nối tài khoản Youtube và Google Analytics, rất rõ ràng và chi tiết.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Tính năng mới này hay nhỉ, vậy chắc chắn 1 điều rằng Google Plus sẽ có chạy ads giống FB Ads,bởi vì nó bắt đầu tập trung vào profile của người dùng và ko biết là cái nào chất lượng hơn. Mình nghĩ nếu google có ra google ads thì có google adword sẽ mất dần từ từ trong các doanh nghiệp, bởi vì google adword ko chỉ rõ chính xác được mục tiêu hướng tôii người dùng như thế nào. còn FB ads thì lại làm được thế, và tôi nghĩ chắc chắn sẽ có google ads thôi.

Hay quá, có tính năng mới này tôi có thể thống kê và theo dõi được hoạt động trên chính tài khoản G+ của tôi. Độ mạnh yếu của tài khoản.

Có thể thấy google đang phát triển g+ để nhanh chạy theo kịp fb. Doanh thu từ quảng cáo của fb cũng đáng để google thèm mà đầu tư phát triển.

Xtôi chỗ nào ý bác chủ thớt nhỉ sao tôi tìm mãi mà vẫn không thấy để xtôi. Bác rảnh làm 1 cái video up youtube được không bác chủ thớt.

Làm sao để xtôi dc những thông tin này nhỉ. Nó là thống kê cái fanpage (của G+) đúng ko ta

Các Pro ơi nhân tiện chỉ cho tôi cách tôi cái này với, tìm hoa cả mắt mà vẫn chưa thấy nó nằm ở mục nào cả @@

Xtôi ra Google Plus sẽ ngày ảnh hưởng đến SEO nhiều hơn và rõ ràng là anh tôi làm SEO đang một tay góp phần phát triển giúp Google. Chúng ta cần tập trung nhiều hơn nữa cho G+ dù còn khá ít người dùng ở Việt Nam

Cách đây ít phút, mạng xã hội Google+ đã cập nhật tính năng liên quan đến doanh nghiệp.

I. Mức độ hiển thị
    Số lượt xtôi mà trang của bạn và nội dung của trang đã nhận được. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

II. Tương tác:
    Nhận xét, lượt chia sẻ và +1 đối với bài đăng của bạn. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

III. Người xtôi:
    Số lượng người mới theo dõi trang của bạn. Giá trị mang tính tương đối và chỉ giá trị quan trọng mới được hiển thị.

Ngoài ra còn nhiều tính năng nổi bật như kết nối tài khoản Youtube và Google Analytics, rất rõ ràng và chi tiết.