Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 65

Chủ đề: ☆ ☆ Việt TV - Trực Tiếp Bóng Đá K+, Tivi

☆ ☆ Việt TV - Trực Tiếp Bóng Đá K+, Tivi

Download: https://itunes.apple.com/us/app/viet-mobi-tv-radio-tivi-clip/id793887934?ls=1&mt=8

Viet Mobi TV là ứng dụng miễn phí cho phép người dùng xtôi miễn phí trên 100 kênh truyền hình trong và ngoài nước, nghe radio, xtôi phim và các chương trình truyền hình.
    Các chương trình hay như: game show truyền hình VN và nước ngoài, hài kịch, liveshow, ảo thuât, phim hoạt hình, khoa học giáo dục, .v.v..
    Các kênh phổ biến như: HTV, HTVC, VTV, VTVcab, SCTV, CNN,BBC, Discovery, National Geographic, ThethaoTV, BongdaTV, v.v.

Chức năng :
    Lưu các chương trình ,video yêu thích để xtôi lại sau.

** Lưu ý: **
    - Một số kênh HD chỉ chạy tốt trên 3G và Wifi mạnh
    - App đang trong quá trình thử nghiệm và hoàn thiện nên 1 số kênh sẽ ko xtôi được trong 1 số thời điểm.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Xtôi chất lượng thế náo vậy các bạn?

có kênh SD và HD luôn nha bạn tuỳ tốc độ mạng nhà bạn, bạn cứ down về dùng thử đi miễn phí mà.

app rất hay và tốt mong rằng bạn cố gắn phát huy tôi thấy app của bạn là xtôi tivi ổn nhất phải sánh ngang với fpt play, tôi xin góp ý tí là bạn có thể cho tùy chỉnh độ phân giải được không vì có lúc mạng chậm và không ổn định nhất là mạng việt nam tôi.

Có K+ không bác?? Mình thấy nhiều app xtôi tv kiểu này nhưng rồi toàn chết yểu thôi vì không chịu cập nhật lỗi tùm lum, haizzz

tốc độ mạng upload 2.5mb download là 3mb. tốc độ đo mạng là 12mb sao không được các kênh truyền hình là sao hả bác? tôi xtôi trên 6 plus

Sắp tôii tôi cập nhật thêm mấy kenh đá banh ngoại hạng trực tiếp miễn phí nhưng đến giờ mới phát nha bạn. Mình sẽ cố gắng cập nhật kênh liện tục để tránh bị lỗi như mấy app khác :D

Bạn xtôi kênh nào ko dc vậy bạn ? Mình test trên Sim Mobi 3g gói 70k thì xtôi được các kênh HD luôn đó bạn. Thường thì tôi cập nhật các kênh SD và HD cho các bạn mạng mạnh và yếu nữa. Bạn ra các quán cafe thường là xtôi dc hết đó bạn.

Em gửi ảnh tôi test internet cho bác xtôi nhé. Tất cả các kênh đều ko xtôi được. Em ở bên châu âu.

ImageUploadedByTinhte.vn1422258143.185521.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Bên châu âu sao mạng cùi thế nhỉ ??