Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Chủ đề: Bài viết hiển thị theo nhãn ngoài trang chủ cho blogspot

Bài viết hiển thị theo nhãn ngoài trang chủ cho blogspot

Sau đây tôi xin hướng dẫn các bạn(những người chưa biết) cách làm Bài viết hiển thị theo nhãn ngoài trang chủ cho blogspot

Bước 1: vào Blogger -> Bố Cục-> Thêm Tiện ích -> Chọn HTML/Javascript

Sau đó đặt tiêu đề cho nó như thế nào là tùy bạn Và thêm phần này vào đó nha:

Phần chữ màu xanh là phần bạn cần thay đổi nhé phần này là minh đang cho hiển thị các bài viết thuộc tag tên là : Cho Thuê Xe Du Lịch
    Phần số 8 màu xanh là số bài viết bạn muốn hiển thị ra bạn thay đổi cho phù hợp nhé

Chúc các bạn thành công, Dtôio bạn có thể xtôi qua blog của tôi :

là là phần bên trái đó nha cái phần Xe cưới ,Xe Du Lịch ấy

Bạn cũng có thể Xtôi thêm bài viết Tối ưu Title,Description,Keyword cho từng bài viết trong Blogspot của tôi tại IDVS nhé

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

hay thật đã thử đã check dùng được đó bác ak.cám ơn bacs nhiều nha mong bác chia sẻ nhiều kinh nghiêm hay hơn về blogspot tôi bây h mới đang tập tọe làm mấy cái blog làm vệ tinh xtôi thế nào đây thấy mọi người bảo blogspot dùng làm vệ tinh khá là ổn

Mình cũng đang dùng blog đây tôi nghĩ nó cung như nhau thôi nhưng dc cái blogspot nó là của google lên có phần ưu tiên nếu bạn làm biaì viết thường xuyên thì tôi thấy nó index khá là nhanh.Mới cả làm blogspot tôi thấy nó có rất nhiều giao diện đẹp mà lại free tôi còn thấy nó có thể làm dc cả shop bán hàng(mà vẫn free) còn về wordpress thì những site đẹp thì thường phải mất tiền hoặc là bạn tụ code và mua tên miền cho nó thì mơid up lên dc thì phải

nói chung là bạn mạnh về mảng nào thì dùng mảng đấy vậy thôi
    bạn có thể down ttôiplate cho blogspot tại đây bttôiplates.com,bạn tìm thêm thì lên google search nhé

bác ấy nói đúng đây bác.bác mạnh về mảng nào thì dùng mảng đấy mà dùng cả 2 thì càng tốt có sao đâu. Như tôi thì tôi đang dùng cả hai,nhưng cung mất thời gian viết bài cho nó lắm

nhưng khi chèn vào code có ảnh hưởng tôii thứ hạng từ khóa ko bạn |?

nếu mà ảnh hưởng tôii thứ hạng từ khóa thì toi, nhất thiết là phải không ảnh hưởng gì thì mới được

Bác có trang dtôio không cho anh tôi xtôi nó như thế nào cho dễ

Bạn có thể ghé qua blog của tôi để xe dtôio : chothuexepro.blogspot.com

Cái này nó sẽ liệt kê bài viết mới nhất trong 1 nhãn(label) nào đấy mà bạn muốn hiện ra ngoài trang chủ

nó có dạng như ảnh sau

data-href="misc/lightbox"> src="http://cdn.********/data/attachments/0/823-b9baa425e462085c438917c46366d368.jpg" alt="dtôio.jpg"
    class="bbCodeImage LbImage" />

tất nhiên là không rồi tôi nghĩ làm vậy sẽ khiến người đọc đọc đực các bài liên quan khác,hay các bài viết hay khác trên blog của bạn => thời gian người đọc ghé thăm blog của bạn sẽ dài hơn

bạn làm theo từng bước tôi hướng dẫn là ok mà(nếu tiếng anh làm bạn khó hiểu thì chuyển nó sang tiếng việt)

cái này nó có ảnh hưởng j` đến sự đánh giá của gg ko bác?

Cái này mạo hiểm ở chỗ nào hả bác.
    Em vẫn dùng và từ khóa của tôi vẫn lên ầm ầm có ảnh hưởng gì đâu