Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: clash of clan không vào được bằng 3G

tôi cũng bị tình trạng tương tự, bắt đầu từ sáng nay. vào bằng wifi ok, nhưng 3G thì bị treo loading suốt, không biết tại sao :(

dùng vpn đổi ip sag nước khác dùng 3g ngon ơ.hay là nó chặn ip di độg của VN :-?

Em cũng bị tình trạng như các bác cả hheroes o&c cung ko vào dc nhưng hay day vào binh thường. Em dung iPad 2012 ó 5.1.1 jai rồi mạng mobi các bác biet nguyên nhân xin chỉ giáo

nhiều người bị vậy chắc lỗi mạng, không phải lỗi thiết bị. Em cũng dùng ipad và 3G của Mobi bị lỗi. Tạm thời đang lách bằng cách vào 3G qua phone rồi tạo hot spot wifi thì vào ngon, chả hiểu thế nào nữa.

mrde12: đổi ip như thế nào hả bác, bác hướng dẫn cụ thể với. Tks!

Vừa vào mạng search vụ đổi ip và vpn như bác chỉ giáo nhưng thấy ko an toàn vì tôi dùng cả mail cty trên đây vác ra chia sẻ sợ tôi lại vỡ môm nên thôi. Ức chế cái la hay day vào dc mới dau ma cái clash of clan tôi ko vào dc chúng nó phang tôi từ sang đến giờ vẫn co push ma ko sao vào phang lại chúng nó dc mới đau tôi.
    LeoDH máy bác dùng bản mywi nào thế máy tôi tim cài trên cydia thi ko có vì v4.o ko hỗ trợ os5.1.1 ma cai v5 thi chưa có thuốc nên tôi pó tay các bác ah. Bác nào co cao kiến j xin chỉ giáo chứ tôi vật lắm rồi. Cả ngày chưa lam trận heroes o&c nào đang khó chịu ah
    Thanks các bác trước

tôi dùng phone HTC, không phải iphone. HTC thì nó có chức năng hotspot ngon lành, chơi Clash of Clans trên Ipad.

mìh k sợ dùng vpn nên cứ dùg thôi.nếu dùng thì dùng vpn one click down trên appstore hết 7 ngày free lại dùg udid faker đổi udid lại free tiếp 7 ngày.tôi cũg dùng mobi còn các mạng khác tôi chưa thử

bác vào cydia r cài cái tether me là phát đc wifi r.

bác nào chỉ giáo hộ tôi điện thoại của tôi thì ko chơi được game bằng wifi mà chỉ chơi đc = 3g thế mới khổ. tôi đã thử reset cục wifi và reton đt rồi mà vẫn ko chơi đc clash = wifi nó dừng lại ở loading ko chạy. bác nào cao thủ giúp tôi với . thanks bác nhìu