Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Từ khóa không thay đổi vị trí sau một thời gian dài seo?

Từ khóa không thay đổi vị trí sau một thời gian dài seo?

Mình nhận SEO 2 từ khóa vinhomes riversidebiệt thự vinhomes riverside site banbietthuvincomvillage.com.vn/vi-vn/t11c373/biet-thu-hoa-anh-dao.htm đến nay là gần 1 tháng mà từ khóa vẫn không thay đổi vị trí cuối trang 1 và đầu trang 2. Lúc tôi nhận thì site này đang trong tình trạng: SEO danh mục(Mình ko muốn điều hướng lại vì sắp đến hạn cuối) mua Backlinks 156k, hơn 300 Refferring Domains...
    Giờ tôi hết võ với nó mà cuối tháng này phải có kết quả. Mong các bác tư vấn phương pháp giúp tôi đẩy TOP site này hiệu quả?

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

tôi thấy 2 từ này đều đang ở trang 1 hết mà, nằm ở ~top 8 đấy, bạn nên chăm sóc lại backlink của tôi, baclink nhiều chưa chắc đã ngon

@hiepsiao Nó dậm chân ở cuối trang 1 cả tháng nay rồi bạn ạ. Toàn sếp đi mua link cả.

vinhomes riversidebiệt thự vinhomes riverside
    tôi thấy đó là từ khóa củng khá phức tạp nên ít người tìm , nên mức độ cạnh tranh chính là các đối thủ của bạn là những ai
    ngoài ra khi bạn SEO hiện tại bạn nên chú trọng nội dung và traffic ,các diễn đàn giờ gg it chú trọng chử ký lắm

Bạn tối ưu vẫn lỗi kìa:

- Thẻ H1, H3 của bạn không có từ khóa kìa.
    - Nhiều link out quá, nofollow bớt đi

Mới tạm phát hiện đến thế thôi

156k backlink mà vẫn lẹt đẹt top 10 à @@, xtôi lại nội dung và chất lượng backlink đi bạn, kéo thêm lượt view nhiều vào

bác chú ý thêm cái tỷ lệ thoát với time trung bình nữa nhá

vậy thì bạn phải tối ưu lại on-page cho chuẩn đã rồi mới đi link lại nhé

Hãy đa dạng tên miền hơn nữa, 300 reftên miền vs 156k backlink của bạn tôi nghĩ là không chất lượng. Kết hợp nhiều kênh rao nữa trên các kênh nổi tiếng như vâtgia, webtretho hoặc lamchame rồi trỏ link về tôi nghĩ là rất hiệu quả đó

Mới có gần 1 tháng mà đã 156k và 300 refer, may là chưa bị ra đảo ấy chứ.