Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Thứ hạng từ khóa nhảy lung tung

Thứ hạng từ khóa nhảy lung tung

Tình hình là tôi SEO từ khóa : máy sấy tay panasonic , nhà thầu cơ điện tôi SEO bài viết thế mà sao thứ hạng của nó cứ nhảy lung tung.... Nhất là từ : máy sấy tay panasonic nó nhảy làm tôi chóng mặt .... toản nhảy xuống không thấy nhảy lên ..... Từ hạng 5 tụt 1 hơi xuống hạng 12..... hôm t7 thì lên lại hạng 10 hôm nay lại hạng 12.... tôi cũng dy link đầy đũ mà không hiểu vì sao ....
    ACE vào check giúp tôi vs ..... coi tôi sai xót chỗ nào mà sao nó làm tôi hoang mang quá..... toàn bị xếp nhắc nhổ ....
    các bác chek kiểm tra giúp tôi 2 từ : máy sấy tay panasonic và nhà thầu cơ điện với tên miền : lenguyengroup.com.vn với ạ
    tôi cám ơn các bác nhiều

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình cũng giống hệt như bạn , cách đây 1 tháng tôi SEO key nó cứ đứng yên 1 chỗ ở hạng 15 , hôm trước đột nhiên nhảy top 10 và hôm nay trước vài hạng :)

Mình vừa check onpage giùm bạn rồi, thì thấy từ khóa "máy sấy tay panasonic" bạn onpage khá chuẩn rồi, vấn đề là thẻ mô tả hơi ngắn, bạn có cách nào thêm cho nó dài dài ra 1 tý được không?
    Vấn đề từ khóa nó dance là do nhiều lý do, bạn check thử xtôi lượng link trên 1 số site bạn đặt uy tín có mất không? Có thể là do đối thủ bất chợt có 1 lượng view nào đó làm cho thứ hạng của họ tăng lên.
    Bạn cứ đi link bình thường, đừng thấy nó tụt mà hoang mang, có thể thời gian 2-3 tuần nó mới ổn định được

link tôi dat095 thì không mất bạn ơi ...... không fai nó nhảy 1 lần .... mà nó nhảy liên tục ... Từ khóa của tôi cạnh tranh chỉ ở mức trung bình..... hồi lúc nó ở hạng 5 rồi nhảy 1 lượt xuống 14 or 15 tôi cố đẩy link nó lên lại hạng 7 rồi jo thì tụt lút xuống hạng 12 :(

Dạo này google không ổn định lắm, tuy nhiên ko phải như thế mà từ khóa lại nhảy. Mình cũng đang làm vài từ, hôm trước thì ở trang 1, hôm sau nhảy trang 2. Giờ đang tìm hiểu 2015 google có thay đổi gì mới không, chứ thế này thì không ổn được

đầu năm 2015 hình như google sắp đưa ra thêm thuật toán mới , có thể là như vậy nên từ khóa mới biến động, hiện tại tôi cũng đang check, thấy sụt giảm tương đối nhiều, đang lo lắng không biết bao giờ từ khóa mới trở lại được đây

Hình như là đang có những xáo trộn vị trí trên google, chắc ít hôm nó sẽ trở về bình thường

không biết trở về hay không chứ tôi giờ rối lung với mấy key này..... ngày nào cũng bị xếp nhắc nhở..... còn bị ng khác soi nữa..... vì toàn thấy onl face

cái đo tôi thấy cũng dễ hiểu mà, mới vừa lên top thì từ khóa chưa ổn định đâu, nhưng mà đó là dấu hiệu tốt đấy

Nếu link không mất đi, thì bạn xtôi xtôi link đổ về 1 ngày bao nhiêu, tôi cũng đã từng bị tình trạng giống như bạn, nhưng thật sự thì sau 3 tuần, là nó về đúng vị trí của nó à. Từ khóa nó nhảy là điều hết sức bình thường thôi.