Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Vệ tinh làm bằng blogspot thế nào là chất lượng

Vệ tinh làm bằng blogspot thế nào là chất lượng

Hiện nay tôi có một số vệ tinh làm bằng blogspot. Và được quản lý theo 2 cách khác nhau:
    cách 1: blogspot được viết bài (bài tự viết nhé) và tối ưu SEO onpage, backlink đổ về web cực ít. bây giờ đã hơn 8 tháng rồi mà một số vệ tinh blogspot vẫn chỉ có 300 link đổ về blogspot đó. Hiện tại khách truy cập từ google vào các web trung bình là 1k/ngày và có chỉ số index bài viết của trang là hơn 700 index
    cách 2: blogspot được cập nhật bài thường xuyên, bài viết toàn copy và được về tối ưu lại onpage, chỉ số index bài viết là hơn 2k index. Dùng blogspot trao đổi link và đi link trên các diển đàn, backlink đổ về blogspot đó là 20k backlink. khách truy cập vào blogspot tầm 10 lượt/ngày
    Theo các bạn thì tôi làm 2 hướng trên, hướng nào đã có thể lấy backlink từ blogspot về web chính, Hướng nào có backlink chất lượng hơn

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình thấy hướng 2 có vẻ khả quan hơn, quan trong la site co PR cao link sẽ hiệu quả hơn. Nhưng link phải có người lick vào kia chu không có thì cũng bình thường thôi. Chắc phải đợi thêm các bác có kinh nghiệm hơn giúp bạn mới hiệu qua. Hihi

Blog bạn về gì mà 1k traffic trên ngày vậy. Khủng khiếp vậy sao hả bạn

Mình nghĩ cứ hướng nào có trafic cao thì tốt hơn.

Bạn có thể tổng hợp cả 2 cách cũng được mà. Cách 2 nhiều link nhưng link ko chất, cách 1 ít link nhưng chất hơn. Cân bằng được 2 cái tôi nghĩ là sẽ ổn hơn. Chứ chỉ làm cách mà viết nhiều cũng chỉ đc 10 lượt xtôi / ngày thì có vẻ ít quá

tôi thấy blog phải có traffic nhiều thì mới có backlink chất được, tôi thường ko kéo traffic như bạn, mà tôi sài iclick để lấy traffic cho blog, 1 ngày có thể dc 1k view, còn thời gian rãnh tôi tập trung viết bài cho blog, đi link diễn đàn, mxh

theo tôi bác làm theo cách 2 đi, phát triển mạnh vào

Vậy để đi link về web chính thì nên đặt ở bài viết hay đặt toàn trang. Vì blogspot của tôi làm theo dạng tổng hợp nên đang đắn đo đặt như thế nào

cả 2 cách đều được bác ơi

Hiện nay tôi có một số vệ tinh làm bằng blogspot. Và được quản lý theo 2 cách khác nhau:
    cách 1: blogspot được viết bài (bài tự viết nhé) và tối ưu SEO onpage, backlink đổ về web cực ít. bây giờ đã hơn 8 tháng rồi mà một số vệ tinh blogspot vẫn chỉ có 300 link đổ về blogspot đó. Hiện tại khách truy cập từ google vào các web trung bình là 1k/ngày và có chỉ số index bài viết của trang là hơn 700 index
    cách 2: blogspot được cập nhật bài thường xuyên, bài viết toàn copy và được về tối ưu lại onpage, chỉ số index bài viết là hơn 2k index. Dùng blogspot trao đổi link và đi link trên các diển đàn, backlink đổ về blogspot đó là 20k backlink. khách truy cập vào blogspot tầm 10 lượt/ngày
    Theo các bạn thì tôi làm 2 hướng trên, hướng nào đã có thể lấy backlink từ blogspot về web chính, Hướng nào có backlink chất lượng hơn