Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: Google gửi thông báo về khả năng sử dụng web trên di động, cần trợ giúp

Google gửi thông báo về khả năng sử dụng web trên di động, cần trợ giúp

phiên bản web của bạn không thân thiện với di động thôi. Bạn có thể nhờ cắt lại css responsible hoặc làm thêm phiên bản mobile nữa

Sao thuật toán này cập nhật khá lâu rồi mà bác chưa khắc phục à ? với những site của tôi thì đã sửa lại hết rồi , bác cũng có thể thay giao diện đươc mà , hoặc nếu bác muốn giao diện cũ thì thuê người sửa code thêm phiên bản mobile ,Tốt nhất là cần khắc phục ngay bác nhé nếu không muốn từ khóa xuống top

Hình như 21 này nó bắt đầu cập nhật thì fải. Nếu site bạn đang top cao có kinh phí thì nên thuê ng code lại CSS cho phù hợp nhé. Còn nếu chưa có top tiếc gì thì nên thay cái ttôiplate là xong nhá. Kiếm cái nào hỗ trợ mobile và có responsive là Ok

Nhiều site thấy được gg gửi thông báo về tình trạng site không thân thiện với thiết bị di động quá. Không biết đợt update sắp tôii của gg có gây ra bão gì không. Nhiều người không để ý lắm đến phương tiện tìm kiếm trên di động thì phải

nếu giờ làm 1 site mới hiện thị moblie thì tôi làm sub tên miền à các bác

Bạn Reponsive code site của bạn hiện có là được!

Mình cũng đang rất đau đầu về 2 vấn đề: Web của tôi cả 2 điểm về tốc độ load trang và tương thích di động đều không đạt yêu cầu, điểm rất thấp.
    Tìm kiếm trên pc thì vẫn ổn, còn trên điện thoại thì cùng từ khóa đấy, trên pc top 1 còn trên điện thoại mất tích không thấy đâu hoặc top kém.

Mình cũng bị vậy đó bio làm sao các bác mà tôi còn lỗi 459 trang cơ

site nào ko có giao diện mobile đều bị gửi hết ko trừ một ai nói mà hình như tôi nghe nói chỉ giảm hạng trên di dộng chứ ko liên quan đến web khi đang dùng máy tính

cập nhật liên tục danh sách thí sinh đăng ký xét tuyển các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc tại: http://www.tuyensinh.kientrucphuonganh.com/