Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Nhờ mấy huynh chỉ giáo gấp ạ

Nhờ mấy huynh chỉ giáo gấp ạ

Tình hình là có bé tôi mua lại 1 iphone 5s có Model cuối là J/A. Em dò thì thấy máy lock Softbank Nhật! Mà tìm lòng vòng thấy ngta nói Nhật ko bán code unlock lên quốc tế! Vậy sao máy tôi của tôi nó gắn sjm nào cũng được, restore được hết ko thấy báo khoá.Không có sim ghép nhé mấy bác! Cho e hỏi Softbank có bán code lên quốc tế ko?(tính đến thời điểm hôm nay là tháng 6/2015) IEMI CỦA MÁY LÀ 352000060963570 nhờ mấy huynh giúp gấp!có gi nhắn tin vào số 01299868808 cũng được hjc vì đi làm hok lên mạng được ạ! Em xjn chân thành cảm ơn!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

cập nhật liên tục danh sách thí sinh đăng ký xét tuyển các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc tại: http://www.tuyensinh.kientrucphuonganh.com/

Máy nhật vẫn có bán máy quốc tế .. Nó o bán code thật nhưng vẫn thể unlock worldwide dạng unlock code lậu và có thể bị relock .. Tuy nhiên như tôi nói nhà mạng nhật tuy o bán code nhưng vẫn bán máy quốc tế bth

Cám ơn bạn! Hôm qua mạng yếu quá!

Iphone có nhiều loại lắm, kể cả bản lock nhưng giờ vẫn có trường hợp ko dùng sim ghép mà công nghệ ẩn vào trong mà nếu k phải thợ k phát hiện ra đâu. Bạn xtôi mấy cái *#06# hay *101# có được k nhé. Hi

Hi bạn!!!!
    bên nhật vẫn có quốc tế nha bạn tôi cũng đang sử dụng iphone 6 của nhật phiên bản quốc tế đây bạn. nhưng tôi check IMEI của bạn lại là lock bạn thử bỏ sim khác vô xtôi nó có bắt chọn nhà mạng hay gì không bạn nhé

Mình cũng có một con y hệt, bỏ sim nào nó cuãng chạy vù vù, imess & facetime OK hết, *#06# rồi thì *101#

hjc tôi bấm đủ thứ trên trời dứoi đất đều OK hết mới ghê! mà đuôi Model J/A thì có người bảo là máy mua code để lên QT.
    Cần lắm một Thương gia hay Chuyên gia giải thích giúp e với ạ! :oops::(

tôi cũng y như bạn này nè! đi cắt thay đủ thứ sim đủ nhà mạng đều OK hết mới ghê! tôi chẳng thể hiểu!

Dạo này hàng 99% tuồn về toàn máy nhật quốc tế .. Từ 4s tôii 5s .. Chả hiểu ở đâu ra .. Giờ mua máy 99% kiếm LL/A cũng khó