Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: Video chia sẻ cách Onpage web cơ bản và nâng cao

Video chia sẻ cách Onpage web cơ bản và nâng cao

Chào các bạn !
    như đã hứa trong http://forum.********/threads...seo-6-thang-cuoi-nam.20127/page-5#post-168590
    hôm nay tôi xin gửi đến các bạn 2 video chia sẻ cách onpage web căn bản, những yếu tô cần thiết và bắt buộc phải có khi ngĩ đến onpage web. Do nhắm đến đối tượng là các bạn mới tập tễnh bước vào SEO , nên tôi có giải thích khá kỹ, cũng vì vậy mà video có time hơi dài, bạn nào đủ kiên nhẫn thì xtôi nhé hjhj .
    tôi cam đoan khi xtôi xong 2 video này, dù bạn chưa biết gì về web bạn cũng có thể làm good bước Onpage web.
    lưu ý : video này chỉ dành cho các bạn mới bước vào SEO, các bạn pro thì k cần xtôi để khỏi tốn time quý báu của a/e SEO .

*Trong vài ngày tôii tôi sẽ cho ra 1 video chia sẻ về Onpage nâng cao, trong video này tôi sẽ chia sẻ cách onpage nâng cao 1 cách đầy đủ nhất .

Onpage căn bản Phần 1:

Onpages căn bản Phần 2:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Sao cậu không chia nhỏ từng tập ra, thật khó theo dõi được hết 30 phút của video, rất ồn nữa, nên làm chuyên nghiệp xí !!!

Hơi khó xtôi xí, nói vậy cũng ổn cho anh tôi rồi. ^! Lần sau làm chuyên nghiệp xí nhá!

cảm ơn bạn góp ý , nhưng đầu video tôi có nói nhà tôi ngay đường , hơi ồn , a/e xtôi tạm . về time thì nếu ai cần thì chắc chắn sẽ có đủ kiên nhẫn để xtôi thôi. làm SEO cần cả một quá trình và kiên nhẫn là yếu tố k thể thiếu . Nếu tôi có đủ kiên nhẫn để ngồi nói hơn 2 tiếng cho 4 video, k lẽ a/e k đủ kiên nhẫn để xtôi sao ?

Mình mới tập tành SEO cảm ơn Video hướng dẫn của bạn rất có ích :)

Bạn nói rất hay, bạn ngồi hơn 2 tiếng cho 4 video mà k lẽ ae k đủ kiên nhẫn để xtôi sao ? những SEO mới như tôi rất tks bạn, chỉ có những người nhu bạn mới tạo động lực cho mtôi mới tiếp tục theo nghề SEO này được. Cảm Ơn bạn.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ

Chị ơi,up lên chỗ nào để tôi download về xtôi dần dần với. cai idm của tôi nó không bắt được link.:(

Phần nâng cao hơi khó nhằn vs tôi! Ko hiểu mấy, bác thử xtôi giúp e web shopyte.net, web e ko đc onpage tốt lắm! Giờ chỉnh lại có đc ko bác?

Chào các bạn !
    như đã hứa trong http://forum.********/threads...seo-6-thang-cuoi-nam.20127/page-5#post-168590
    hôm nay tôi xin gửi đến các bạn 2 video chia sẻ cách onpage web căn bản, những yếu tô cần thiết và bắt buộc phải có khi ngĩ đến onpage web. Do nhắm đến đối tượng là các bạn mới tập tễnh bước vào SEO , nên tôi có giải thích khá kỹ, cũng vì vậy mà video có time hơi dài, bạn nào đủ kiên nhẫn thì xtôi nhé hjhj .
    tôi cam đoan khi xtôi xong 2 video này, dù bạn chưa biết gì về web bạn cũng có thể làm good bước Onpage web.
    lưu ý : video này chỉ dành cho các bạn mới bước vào SEO, các bạn pro thì k cần xtôi để khỏi tốn time quý báu của a/e SEO .

*Trong vài ngày tôii tôi sẽ cho ra 1 video chia sẻ về Onpage nâng cao, trong video này tôi sẽ chia sẻ cách onpage nâng cao 1 cách đầy đủ nhất .

Onpage căn bản Phần 1:

Onpages căn bản Phần 2: