Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Nhờ anh em tư vấn cửa hàng thay mặt kính iphone 6 uy tín, hàng chính hãng, thay bằng máy với

Nhờ anh em tư vấn cửa hàng thay mặt kính iphone 6 uy tín, hàng chính hãng, thay bằng máy với

Thưa các bác, e có con iphone 6 bị vỡ mặt kính, đã thay tại cửa hàng phone care 105 Núi Trúc. Thay ở đây chắc là thay thủ công nên sau 1 thời gian là 2 tuần máy e bị hở giữa lớp màn hình và máy 1 khe hở nhỏ. E lên quán và được quán đổ cho 1 ít keo vào khe nên trông nhtôi nhuốc lắm. Sau 3 tuần thì e phát hiện trên cùng có 2 vết lứt nhỏ, do dán kính cường lực nên e tưởng bị rạn. Mang lên quán lần nữa, bóc kính cường lực ra thì phát hiện bị vỡ nhỏ 1 miếng. Lại thay màn hình khác, lần này quán nói khuyến mại lần 2 với giá 590k. Thay xong vài ngày thì máy bị đơ cảm ứng, nhiều lúc bị treo, tắt đi bật lại thì lại dùng bình thường. Hỏi trên mạng thì được tư vấn do thay phải kính đểu nên cảm ứng không nhậy. Mang máy lên quán thì anh đập trai ở quán bảo do thay lần 2 máy ép trọng lực nó làm hỏng cảm ứng, giờ phải thay cả cụm. E ngậm ngùi về mà lòng cay đắng vì chọn nhầm quán sửa. Giờ mong các bác chỉ cho e quán nào uy tín, sửa kính chính hãng và thay thế bằng máy cho e sửa với. Thanks các bác nhiều

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình biết thể nào cũng có tình trang này nên nhờ người mang sang HongKong để thay, phải nói là dịch vụ của Apple khỏi chê, mỗi tội hơi đắt, 2.4tr cho cái kính. Mình cũng may vì có anh bạn tuần nào cũng sang Vietnam nên gửi anh ấy sửa hộ, sau 5 ngày thì có máy và tôi không thể phân biệt được máy đã từng thay kính. Nếu bạn có điều kiện như trên thì hãy làm thử, đảm bảo không phải hối hận.

Đắt nhưng chuẩn là tốt rồi bác ạ, tính ra 2 lần thay của e cũng mất toi 1,5 củ rồi mà vẫn ko ổn. Thanks bác đã cho ý kiến nhé

Ở đấy sửa bằng máy hay thủ công thế bạn camconco11

ép kính bằng máy bạn ạ :D tôi thay ở đấy 1 lần :D bh vẫn dùng bthg :D

apple nó có dịch vụ này nữa hả

apple nó có dịch vụ này nữa hả

Họ giữ màn hình của tôi đi ép :D còn thân máy thì tôi cầm về tầm 1 tiếng là có :D

Sặc tưởng sửa luôn tại chỗ chứ thế thì phiền hà quá