Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Viettel có bảo hành cục sạc ip chính hãng không vậy.

bác mang ra cho họ kiểm tra nếu bị hỏng lỗi sẽ được đổi

Sạc được bảo hành 12 tháng bạn nhé. bạn vui lòng mang thiết bị sạc ra cửa hàng, siêu thị gần nhất của Viettel để được nhân viên kiểm tra và tiếp nhận bảo hành cho bạn nhé.
    cảm ơn bạn.

trước đây tôi đã từng đtôi đi bảo hành rồi, mang ra siêu thị gần nhất í
    nhưng: ra siêu thị chỉ qua • Số 376 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Tp.HCM
    • Hotline: 08 6252 3456
    qua:
    • Số 376 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Tp.HCM
    • Hotline: 08 6252 3456
    hóa đơn đâu tôi -> huề tiền

Bt mà. :) Viettel hay yêu cầu HĐ lắm.

Bảo hành là ngon rồi bạn ah.

Viettel điên à mà đòi hoá đơn?! @Viettel2929 xác nhận cái

Đậu lại thêm vụ đòi hoá đơn à

Thiết bị iphone sẽ có mã imei, nhân viên có thể kiểm tra qua imei bạn ạ.

Bác Viettel cho tôi hỏi điều này, cũng là điều nhiều anh tôi trên này quan tâm. Hiện nay ở Viettel Store có quy định khi khách hàng mua sp iphone sẽ phải thanh toán trước khi đập hộp. Khi đập hộp có lỗi sản xuất sẽ phải để máy lại tối đa 20 ngày để đc đổi máy mới. Khách hàng ko có quyền từ chối nhận máy này. Như vậy có đúng không? Mình là 1 khách hàng của ViettelStore từ hồi là Vio từ iphone 3Gs, tôi cũng chỉ bảo hành đúng 1 lần ở Viettel. Tuy nhiên nếu quy định trên là đúng thì tôi sẽ say goodbye Viettel. Không một khách hàng nào mua máy, gặp máy lỗi lại bị giam cả tiền lẫn máy 20 ngày. Cứ thử đặt tôi vào vị trí cầm tiền hăm hở đi mua máy, lúc về thì tiền không máy, cũng không thì bạn sẽ cảm thấy ntn.

Vừa rồi tôi thử sang 1 nhà phân phối khác cũng ip chính hãng, mua máy có 1 hạt bụi nhỏ trong máy, họ xin lỗi tôi và xin phép 2 phút để gọi cho quản lý cấp trên, sau đó họ vui vẻ đổi cho tôi đập hộp 1 con khác hoàn hảo, tôi nhấn mạnh đây là hàng pp chính hãng, ko phải xách tay nhé. Mình thấy hàng Viettel rẻ hơn các nơi khác bán ip chính hãng, nhưng với chính sách như tôi nói ở trên thì sớm hay muộn khách cũng ko tiếc vài ba trăm nghìn mà qua nơi khác phục vụ, dịch vụ tốt hơn.