Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/11 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 103

Chủ đề: Hướng dẫn cách tạo backlink PR9 đuôi gov

Cái quan trọng là chẳng cần lập nick cho vất vả
    cứ thay đường link là xong

Chào anh tôi,
    Backlink từ các trang có PR cao luôn là đề tài nóng và được các seoer khai thác tích cực, tôi để ý thấy có một số trang có PR cao cho phép đặt backlink dof rất có giá trị.
    Hôm nay tôi chia sẻ với anh tôi một trang đuôi gov có PR9 cho phép đặt link dof khi lập nick. Các bước thực hiện để lấy backlink này như sau:
    - Đầu tiên bạn truy cập vào site:

PHP:

http://www.sba.gov

+ Tiếp theo bạn nhìn lên góc trên bên phải màn hình bạn bấm vào Register để tạo Acc mới.
    + Trong phần Create a New Account bạn điền thông tin tài khoản và điền link vào ô "Professional Web Site URL:" link này sẽ được trả về sau khi bạn hoàn tất thủ tục mở tài khoản mới.
    + Lưu ý bạn nên tạo pass words từ bên ngoài, passwords bao gồm: Chữ, số, gạch ngang, dấu chấm và viết liền càng dài càng tốt.
    - Sau khi tạo xong nick và xuất hiện link dof trong page Username bạn copy link page này mang lên mạng xã hội như facebook, gplus, twitter để share giúp google nhanh index.

P/S: Mình đã làm thành công và có backlink trên trang này trả về, đây là tên miền có đuôi rất uy tín và được đánh giá rất cao.
    Sau một thời gian bạn có thể kiểm tra link về bằng cách test tại

PHP:

http://ahrefs.com

bạn điền địa chỉ site vào sau đó check và nhìn góc bên trái có mục thống kê link đuôi gov và link đuôi edu..v.v.
    Nếu thấy bài viết có ý nghĩa anh tôi hãy truy cập vào các site dưới chữ ký để ủng hộ tôi, trong bài viết sau tôi sẽ chia sẻ tiếp một số backlink ở các trang .edu có PR rất cao.

Link thế này sba.gov/community/users/Nguy%E1%BB%85n%20Th%E1%BA%A1o
    đúng ko bác

cập nhật liên tục danh sách thí sinh đăng ký xét tuyển các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc tại: http://www.tuyensinh.kientrucphuonganh.com/

đăng tin mấy cái tên miền .gov thấy sao sao đấy

cảm ơn bạn đã chia sẻ nhưng link của tôi để chia sẻ đi là gì

Ngon, cảm ơn bác. Trong cái thời điểm kiếm backlinks khó khăn, có một cái cũng quý như vàng. :D

câu hỏi xác nhận trả lời toàn sai. hix

đơn giản thôi, tôi làm phát đưojc luôn.bạn k bit câu hỏi thì lên google serch dịch rồi trả lời cho chuẩn nhé. THành quả của tôi đây. sba.gov/community/users/huonglinh09.

P9 quá đơn giản nhỉ, tôi đã đặt được ít bl lên đó rồi