Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Share công cụ đăng kí nick - post bài diễn đàn free

Chào các anh chị tôi, dạo gần đây, cũng qua kết nối, làm quen và trò chuyện với 1 số bạn Seoer thì thấy phương pháp làm link diễn đàn của một số bạn còn khá thủ công

Hôm nay, nhân buổi trưa nắng nóng tại công ty không tài nào ngủ được, tôi cũng làm 1 video đơn giản, hướng dẫn các bạn SEO mới cũng như một số bạn chưa biết về cách thức đăng kí, đăng tin nhanh lên các diễn đàn

Công cụ này khá đơn giản và dễ sử dụng, hi vọng giúp đỡ các bạn chưa biết. Ngoài ra bạn nào có công cụ SEO nào hay hơn, tốt hơn có thể góp ý để các anh chị tôi có thể biết và giảm tải quá trình SEO.

Công cụ này có tên là auto fill form, cách thức cài đặt và sử dụng tôi đã hướng dẫn cụ thể qua video

Chúc các bạn thành công.

Ở đây tôi chỉ hướng dẫn cách thức có thể đăng tin nhanh, theo bác thế nào là spam?
    Ở VN hầu hết 99% là spam, không biết cách thức SEO của bạn như thế nào.
    Còn việc spamer nghèo không có tiền mua tool thì đúng rồi đấy, tôi share lên cho những người nghèo thôi, bạn giàu thì có thể dùng nhiều công cụ trả phí tốt hơn công cụ này

Đây chỉ là 1 addon phụ trong quá trình đăng bài nhé, không phải tự động auto post bừa post bãi. Các bạn vẫn phải soạn bài, chèn liên kết như bình thường

Nếu các bạn thấy công cụ này không hữu ích, tôi xin phép được xóa toppic này.

Trước tiên tôi sr bạn nếu tôi có ý j làm bạn buồn nhé, thực ra tôi không hề có ác ý, chỉ vì nghĩ thoáng chốc rồi nói lên z thuj, bạn có công cụ hay bạn share ae là điều tốt. Và diễn đàn là diễn đàn chia sẽ gắn kết mọi người nên thuj chúng ta dừng tại đây nhé :)

Trước giờ tôi toàn làm thủ công. Tự tìm những diễn đàn chất rồi đăng ký rồi lưu vào trình duyệt, Trước có mấy cái của việt nam phát triển nhưng hầu hết bị lỗi và chỉ dùng được trong vbb

Mình đã từng làm cái này. Nhưng thấy không hiệu quả nên bỏ lâu rồi. Khuyên bạn đừng dùng nó

Bác ơi với những diễn đàn kiêu ko nhận link copy thì làm cách này ko ổn rồi không post nhanh được chỉ đăng ký đc mà thui

Phần mềm trả phí nó có cái giá của nó, hàng free thì chỉ có ích ở một mức độ nào đó thôi
    Bây giờ SEO cạnh tranh cao, đi link diễn đàn ngày càng mệt và tốn thời gian, tốt nhất là sử dụng phần mềm trả phí để tiết kiệm thời gian và công sức, nếu sử dụng đúng cách thì chả bao giờ bị band nick hết

Anh tôi có phần mềm Roboform full này không cho tôi xin bảng với ạ, đang cần dùng mà không biết tải ở đâu? Đa tạ anh tôi nhiều!

P/s: Đang cần phần mềm này nên có gì comment sai mod xóa giúp nha!