Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Cách lấy backlink từ aboutus.org

Cách lấy backlink từ aboutus.org

Tạo backlink chất lượng cho site là một trong những nỗ lực tốn thời gian nhất trong SEO. Backlink chất lượng có thể giúp site của bạn đạt thứ hạng cao trong kết quả tìm kiếm và nâng cao thứ hạng trang.

Dưới đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn lấy backlink từ Aboutus.org

o PR – 6

o Sau khi tạo hồ sơ cho trang web của bạn trên Aboutus, bạn có thể gửi tôiail để yêu cầu một backlink dofollow tôii trang web của bạn.

o Cho phép chèn Anchor text trong link site

o Tỉ lệ thu thập dữ liệu cao

o Tăng Pagerank cho site của bạn khi backlink được hình thành.

o Bạn chỉ mất 5 phút để tạo hồ sơ cho trang web.

Sau khi tạo xong tài khoản, ví dụ ID của bạn là vntvboxcom thì các bạn bấm vào đường dẫn aboutus.org/Vntvboxcom (đây là aboutus của tôi)

Chúc các bạn thành công nhé.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

site như này, tôi đăng ký 1 lần là được 1 backlink phải không bạn? Còn việc chèn anchotext trong link site thì sao bạn. Có thể giải thích rõ hơn không

Đúng rồi bạn, kiểu như 1 lần là 1 hồ sơ vậy. Còn chèn link thì bạn cứ chèn như viết bài bình thường thôi, bạn vào xtôi thử aboutus của tôi nhé.

Cho tôi hỏi sau khi tôi đăng kí xong thì không biết làm sao mà để gửi tin lên vậy, bạn hướng dẫn chi tiết nhé

Bạn tạo ID gì thì đi vào link theo ID đó.

Ví dụ ID của bạn là vntvboxcom thì các bạn bấm vào đường dẫn aboutus.org/Vntvboxcom

Vào xong là có mục EDIT á, rồi bạn soạn thảo thôi :D

Lấy backlink thế nào có đảm bảo lâu dài được không???

ok! tôi đã làm đc rồi, không biết thế này đã đúng chưa, bạn xtôi hộ tôi với aboutus.org/nhaxinhplaza

Forever nhé bác :))) Đùa chứ của tôi thấy để cung dc hơn năm rồi

Trang này có đông lượng truy cập không thớt.

Tạo backlink chất lượng cho site là một trong những nỗ lực tốn thời gian nhất trong SEO. Backlink chất lượng có thể giúp site của bạn đạt thứ hạng cao trong kết quả tìm kiếm và nâng cao thứ hạng trang.

Dưới đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn lấy backlink từ Aboutus.org

o PR – 6

o Sau khi tạo hồ sơ cho trang web của bạn trên Aboutus, bạn có thể gửi tôiail để yêu cầu một backlink dofollow tôii trang web của bạn.

o Cho phép chèn Anchor text trong link site

o Tỉ lệ thu thập dữ liệu cao

o Tăng Pagerank cho site của bạn khi backlink được hình thành.

o Bạn chỉ mất 5 phút để tạo hồ sơ cho trang web.

Sau khi tạo xong tài khoản, ví dụ ID của bạn là vntvboxcom thì các bạn bấm vào đường dẫn aboutus.org/Vntvboxcom (đây là aboutus của tôi)

Chúc các bạn thành công nhé.