Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 66

Chủ đề: phần mềm tincore keymapper

phần mềm tincore keymapper

tôi xin giới thiệu phần mềm tincore keymapper dùng đề chơi game trên tay cầm ipega,tôi xin nói ở đây là chơi tất cả các loại game của android
    Yêu cầu:máy android 4.1 chở xuống và root
    Đây là clip:

nếu phần nào k hiểu các bạn cứ hỏi trên đây tôi sẽ trả lời và hướng dẫn

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

giữ chỗ up tiếp video
    video tiếp theo dành cho game giả lập

up cho người nào cần

Phải chờ bên xda update app tincore để tương thích 4.2,chắc k lâu đạumáy tôi cũng 4.2 vì k thấy gì khác biệt nên phải về 4.1 để xài ứng dụng này đó

lại còn phải root máy nữa, tôi thì ko thích root máy nên vẫn dùng Bluez imei để chơi tay cầm Ipega :)

Bluez imei chỉ chơi đc game giả lập,và 1 ít game android thôi như alphal 7,sonic4,shodown gun,viture tennis.Còn app tincore thì chơi đc hầu hết các loại game cho tay cầm.Root có gì mà bạn k thích,khi root máy xài android sẽ thích hơn rất nhiều,bạn sợ root máy sẽ hết bảo hành ư,nếu cần bảo hành up lại rom gốc là k còn root đi bảo hành vô tư,còn bị brick máy khi nào up rom tầm bậy máy mới hư thôi.root máy k có hại mà ngược lại rất lợi cho android

Của bạn đây
    https://db.tt/L3GhhXQc
    Chỉ là file apk đã mod,nếu bạn đang dùng pes2012 bản 1.0.5 thì cài file apk trên vào.Nếu chưa có thì lên appstorevn tải data bản 1.0.5 về.K những việt hóa,còn cặp nhật thêm mẫu áo các đội bóng,bạn tự khám phá thêm nhé.Tay cầm tôi mua ở sài gòn,vì ở sài gòn mà

đã up thêm video cho game già lập ờ bài đầu

tôi xài tay dualshock 3 trên galaxy s4 cũng tốt lắm mà không có khung đỡ thôi, định tự chế mãi mà...lười :D mà nguồn của file pes này ở đâu vậy bạn, tôi vào cảm ơn tác giả :)

Của một người nc ngoài,và bạn nào cũng ở tinh tế,giá đỡ thì bạn dùng thẻ sim dt mà làm,còn tay cầm ipega kẹp đc đt ở tren luôn,tôi xài gpro 5,5inches vẫn kẹp đc trên tay cầm

1379766334328.

1379766355517.

1379766369242.

1379766382232.