Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Có app camera nào chụp đẹp bằng app này?

Có app camera nào chụp đẹp bằng app này?

Các bạn chọn bản free thôi nhé, chứ bản pro chụp xấu hơn. Bản free thì chỉ lưu đc ảnh với độ phân giải thấp hơn bản pro nhưng lại trông đẹp hơn bản pro, điều đó cho thấy ko phải cứ "chấm" cao là nhìn đẹp hơn. Máy tôi 5chấm, nhưng ảnh lưu có 2chấm mà đẹp hơn 5chấm rất nhiều. Lạ nhỉ! Lời khảng định của iphone là đúng!
    Dưới đây là chụp so sánh của app Ucam ultra camera (bật SCN) và A better camera (bật DRO), đây là 2 app duy nhất có chế độ chụp hiển thị màu sắc tươi tắn mà tôi biết. Còn app Camera FV5 thì ko có cửa để so sánh đc. :)
    Links https://********/store/apps/details?id=com.ucamera.ucam
    Chụp so sánh điều kiện trong nhà nhưng ánh sáng đủ.
    1. Ucam, 2 chấm thôi, nhưng hiển thị sáng hơn, trong hơn, màu tươi hơn, dung lượng nhẹ hơn.
    2. A better camera unlocked, 5 chấm nhưng thua 2 chấm, dung lượng thì cao nặng mb.
    3. Camera fv5, thì tối mờ nhạt, ko so sánh nổi.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

1. Ucam, màu sắc ánh sáng chân thực
    2. A better camera unlocked, bị lóa nhẹ, còn phần sáng nền thì ko thật, bị rực quá.
    3. Camera fv5, bị lóa, tối mờ.

Chế độ flash thì Ucam vượt hơn hẳn.

Chế độ ban đêm thì ngang a better camera unlocked nhưng ko phải đợi 8giây, camera fv5 bù sáng tối đa cũng tối om.

Buổi chiều tối thiếu sáng, bật chế độ ban đêm so sánh với ban đêm của a better camera unlocked thì Ucam hơn hẳn, màu tươi đẹp, trong nét hơn.

bạn này bị bệnh tự kỷ à?

Uh đúng rồi, cafe tự kỉ suốt. :)

2 chấm vs 5 chấm 76,5kb vs 83,3kb có gì đó không ổn bạn nhỉ
    Theo tôi biết thì camera FV5 phơi sáng rất tốt.sao lại tối om như thế được nhỉ.lại có gì không ổn.
    Nếu bạn biết nhiều về chụp ảnh thì bao nhiêu chấm không thể nào nói lên xấu hay đẹp.
    Bạn quảng cáo app thì cũng đừng dìm hàng người ta như thế chứ.

Thêm cho bạn nè.mấy cái ảnh này chẳng phải do bạn chụp đâu.tôi đã thấy nó từ năm 2012 rồi bạn.

Mình ko phải nhiếp ảnh gia. Mình chỉ thấy app này chụp khá tốt, nét, trong, tươi, nhanh hơn app khác nên muốn chia sẻ. Vì máy tôi camera ko tốt lắm, và vẫn cài camera fv5 và a better camera. Chụp phơi sáng trên fv5 máy tôi có vẻ ko tốt, chụp mờ, phơi sáng cả 1phút. Còn a better camera là chủ đề cũ của tôi. :)
    Iphone nói đúng, ko phải "chấm" cao hơn là đẹp hơn. :)