Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/25 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 246

Chủ đề: Đã có Freedom - công cụ hack iap cho Android

Đã có Freedom - công cụ hack iap cho Android

Như chúng ta đã biết thì ứng dụng iOS đã được hack iap từ rất lâu với công cụ iAP Cracker nhưng Android thì chưa có. Chính vì vậy, việc chơi game, sử dụng app Android so với iOS tương đối khó khăn. Gần đây, một nhóm hacker Nga đã phát triển công cụ hack iap trên Android mang tên Freedom. Tuy mới ở giai đoạn thử nghiệm, Freedom đã hack được tương đối nhiều ứng dụng.

Hướng dẫn sử dụng Freedom:

Lưu ý ứng dụng chỉ chạy được trên máy đã root.

1. Tải ứng dụng tại đây

2. Cài đặt ứng dụng, các bạn nhớ chọn "Unknown sources" ở mục "Security" trong cài đặt máy trước khi cài nhé.

3. Vào Cài đặt máy --> Chọn Thời gian --> Đặt lại múi giờ về GMT + 4 (Nga)

4. Sau khi cài và chạy, ở lần đầu ứng dụng sẽ yêu cầu quyền root

5. Bấm Menu --> Start. Sau đó chọn ứng dụng cần hack; đợi 1 lát, ứng dụng bạn chọn sẽ tự chạy.

6. Sau khi vào ứng dụng (game), bạn chọn đồ cần mua. Bạn sẽ được dẫn ra Google Play với màn hình ví dụ như sau:

Chọn mua là được.

Video hướng dẫn:

Lưu ý:

Danh sách ứng dụng, phiên bản hack được bằng Freedom sẽ được cập nhật liên tục tại đây:

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aoz9rJKp8kcHdE1SZV9ic2xUVV9fRmhiREVwYUZMS Gc#gid=106

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

cái này hack xong khi trở về múi giờ +7 có bị mất không bạn?

GRrrrr, Hack xong hư luôn cái Market
    WTH ?
    O,o

hehe.trong trang này có topic hướng dẫn fix lỗi này đó bác.hehe

luc trước tôi hack xong được vài ngày thì không xài được market, xong tôi cài lại room mấy lần mới vào lại được :D

nó ra đc gần 3 tháng rồi :D chủ thớt update chậm qa

chơi game mà xài cái này thì ko còn thú vị nữa :rolleyes:

bác cứ nói thế chứ nhiều game khoai...vs cả ko hẳn hầu hết cheat game là nhàm nên cheat có chừng mực thôi =))

Uhm, tôi sửa dc rồi, haizzz.
    Mà hack = cai tool này đâu có dc gi dau :eek:

thế nếu lỗi k vào được Market thì pải làm sao hả mấy bác ơi!