Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Tạo thêm động lực cho từ khóa lên tốp với Google seach box

Tạo thêm động lực cho từ khóa lên tốp với Google seach box

Hi, all mtôiber
    Ngày nay có rất rất nhiều cách mà SEOER đưa từ khóa lên tốp, mũ đen - mũ trắng loạn xà ngầu lên cả.

Nhưng cho dù bạn dùng cách nào đi nữa, thì việc tạo ra lượng click khi vào google seach box cao vẫn là lợi thế nhất định trong SEO.

Click google seach box là như thế nào? Có nghĩa là khi một người dùng hay chính bạn thân bạn vào google và gõ keyword ra kết quả nào đó của tôi và click chuột vào.

Bạn làm SEO rất nhiều, từ khóa đứng tốp nhưng lượng click rất thấp vậy cách làm tăng nó như thế nào? đơn giản chỉ là vào google, gõ từ khóa và click vào đó.

Vấn đề làm sao để có nhiều người click?
    Cách làm:

Vào google gõ key word đang SEO, tìm đến kết quả của bạn, click chuột phải Copy link Location, bạn sẽ được một đường link dạng như sau:

Sau đó đtôi link này đi chia sẻ cho mọi người (face, gg+ ...), Kêu gọi hô hào mọi người click hoặc tham gia các hội view, share, thậm chí là dùng tool nếu cần thiết.

Đây là cách làm không phải là mới, nhưng chưa thấy ai Share nên tôi viết lên vậy, anh tôi nào chưa biết thì làm, biết rồi thì phát triển thêm.

Chúc anh tôi thành công !

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Hay vậy anh, cái này bữa nay mới biết bữa nào gặp chỉ tôi thêm vài bí quyết nhé sư phụ :)

Mình thấy cách này không hiệu quả lắm. Cách đầu tiên tự click thì google chỉ tính theo địa chỉ ip. Cách thứ 2 truy cập không thật lượng vào lại ra ngay chỉ làm hại site bạn.

Tốt nhất nên hướng đúng người dùng!

OK tôi, hôm nào anh hướng dẫn cho tôi chi tiết

Mình nói là có lợi thế nhất định, ở đây không phải tôi click bằng 1 IP nha bạn, mà nhiều IP, do bạn chia sẻ nhiều nơi mà, có lẽ bạn chưa đọc hết bài viết.

Đây là lượt truy cập thực chứ không phải là không thực. Bảo đảm với bạn là không gây hại cho site trừ phi bạn dùng tooll view quá đáng.

Bạn nghiên cứu lại nhé, tôi thấy khi tôi làm như vậy, thì lượng link tôi cần đổ về một từ khóa để lên tốp giảm hơn so với tôi không làm.

Chuẩn không cần chỉnh, cách đơn giản như vậy mà không nghĩ ra nhỉ đúng là tôi gà quá bác chủ thớt ạ.

cách này nếu ai hay lên các group trao đổi like view site thì chắc chắn biết, nếu làm cách này thì nên dùng iclick hay iseo hoặc lên các forum trao đổi thì tốt hơn

Thiết kế nhà phố Hải Phòng với công ty Kiến trúc phương anh. Nội thất sang trọng.

nhờ cái này mà tôi thấy mấy người dùng iSEO Pro không cần SEO cũng lên top nè :D chỉ view link từ google search, nhưng cũng chỉ áp dụng cho từ khóa dài, độ cạnh tranh thấp thôi :)

cách này hay nhẽ... đưa links Google search lên luôn như vậy thì người ta lick vào thẳng luôn khỏe nhẽ. vừa tăng lượng click vừa tăng trafic

Hi, all mtôiber
    Ngày nay có rất rất nhiều cách mà SEOER đưa từ khóa lên tốp, mũ đen - mũ trắng loạn xà ngầu lên cả.

Nhưng cho dù bạn dùng cách nào đi nữa, thì việc tạo ra lượng click khi vào google seach box cao vẫn là lợi thế nhất định trong SEO.

Click google seach box là như thế nào? Có nghĩa là khi một người dùng hay chính bạn thân bạn vào google và gõ keyword ra kết quả nào đó của tôi và click chuột vào.

Bạn làm SEO rất nhiều, từ khóa đứng tốp nhưng lượng click rất thấp vậy cách làm tăng nó như thế nào? đơn giản chỉ là vào google, gõ từ khóa và click vào đó.

Vấn đề làm sao để có nhiều người click?
    Cách làm:

Vào google gõ key word đang SEO, tìm đến kết quả của bạn, click chuột phải Copy link Location, bạn sẽ được một đường link dạng như sau:

Sau đó đtôi link này đi chia sẻ cho mọi người (face, gg+ ...), Kêu gọi hô hào mọi người click hoặc tham gia các hội view, share, thậm chí là dùng tool nếu cần thiết.

Đây là cách làm không phải là mới, nhưng chưa thấy ai Share nên tôi viết lên vậy, anh tôi nào chưa biết thì làm, biết rồi thì phát triển thêm.

Chúc anh tôi thành công !