Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Nhờ mọi người đánh giá từ khóa về du lịch - vietnam travel

Nhờ mọi người đánh giá từ khóa về du lịch - vietnam travel

Như title, tôi có dự án SEO về các từ khóa du lịch, tuần tôii phải báo giá cho khách hàng. Bác nào có kinh nghiệm tư vấn tôi với ạ:

2 từ khóa:
    - Vietnam tourism - TOP 10
    - Vietnam travel - TOp 10

Tất cả đều trên Google.com và ngôn ngữ tiếng Anh!
    Các bác dự toán chi phí giúp tôi.

Thanks các bác!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Theo tôi nghĩ thì giá từ Vietnam Travel sẽ rất cao. Nó còn phụ thuộc vào tên tên miền, tuổi thọ, nội dung web đang có. Mình nghĩ nó đáng giá ít nhất 70 triệu cho từ khóa này lên top 10! Người nhận SEO trong 3 tháng chắc khó hoàn thành được mục tiêu nếu như không có tên miền keyword!
    Còn từ Vietnam Tourism top 3 thì khó chứ top 10 chắc ổn thôi.

Bác có thể tư vấn cụ thể ko? Giá từ vietnam travel khoảng bao nhiêu? - Giá vietnam tourism khoảng bao nhiêu? trong tên miền đã có từ vietnam tourism rồi.

Khách hàng chú trọng từ khóa vietnam tourism top 10 thôi bác ahj!!

từ này hàng tháng kiểm tra cũng nhiều đó bạn nhưng mà còn phụ thuộc vô web bạn tối ưu onpage như thế nào nữa theo mình lấy khoảng 3tr là ok

Bạn vui tính quá ^^. Nếu bạn làm được, tôi trả gấp 3 lần luôn. Tức là 9 tr, ok PM tôi! :chetdi:

Hix... công ty nào làm từ khóa đó vậy bạn . Phải cho xtôi site mới đánh giá được giá cả bạn ah. Web mới thì trọn gói cũng khoảng tầm 60 triệu mới dám nhận...hi

e check ở giaseo .com thấy bảo là 12 tr cho 1 từ.ko biết là gg việt nam hay nước ngoài.

giaseo .com là công thức cùi bắp thôi bác ơi, cái đó bên cty Khải Hoàn làm ra đó, gí SEO rẻ nhưng không đảm bảo dịch vụ nhe... Ai thích cứ nhào vô.

Từ này đơn giá theo cảm nhận của tôi như sau: 3tr * 10 + 60tr - 10tr là giá chuẩn :gianxao:
    Có tiền chưa chắc đã lên nổi top.

Như title, tôi có dự án SEO về các từ khóa du lịch, tuần tôii phải báo giá cho khách hàng. Bác nào có kinh nghiệm tư vấn tôi với ạ:

2 từ khóa:
    - Vietnam tourism - TOP 10
    - Vietnam travel - TOp 10

Tất cả đều trên Google.com và ngôn ngữ tiếng Anh!
    Các bác dự toán chi phí giúp tôi.

Thanks các bác!