Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/22 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 213

Chủ đề: tất tần tật CASIO GZone (CA201L)

tất tần tật CASIO GZone (CA201L)

Do bác Freeze_fox đang bận, ko cập nhật topic http://www.********/threads/danh-g...ieu-ben-thiet-ke-manly-loa-ngoai-hay.2115710/ liên tục đc nên tôi mạng phép lập topic này để gom các post quan trọng, giúp anh tôi dễ tìm (topic trên đã qua 100 pages :D
    [​IMG]* THÔNG TIN THAM KHẢO

* ROM cập nhật ngày 26/08/2013

* ROM cập nhật đến ngày 15/08/2013

* ROM cập nhật đến ngày 14/08/2013 (2 bản ROM của bác trungking & fretôian_haha)

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

ROOT, UP ROM, FIX 3G, etc.

* ROOT

* UNROOT

*UP ROM

* FIX 3G (không có 3G)

* FIX TIN NHẮN (Tin nhắn bị tách làm 2 thư mục gửi- nhận)

* FIX TIN NHẮN CHO STOCK ROM (Built 410) (Xin cảm ơn bác onetwo đã hướng dẫn)

DOCK SẠC, PIN, PHỤ KIỆN

*PIN DUNG LƯỢNG CAO

* DOCK SẠC CÁC LOẠI
    + DIY

bác hướng dẫn ae tỷ mỉ và kèm theo link down đi bác :D

cám on ban duycuongn nhiều , tiếp tuc cập nhật nữa nhé ( mong chờ bác thaiminhan ra tay cho anh tôi được hưởng trọn niềm vui dùng CA201L )

trong tay chả còn e casio nào để nghịch,hehe

hehe, nhưng ROM bác up lên anh tôi dùng nhìu nhất :D

Cho đến thời điểm này thì tôi thấy khá ổn. sms ok, nghe gọi ok, sóng sánh thì GSM only rất tốt còn WCDMA thì hơi kém nhưng nghe gọi tốt (vấn đề ăn to nói lớn) :). Phần danh bạ tôi dùng Contact+ (nạp tiền *100* vina ok) tích hợp luôn tin nhắn (tin tôii và đi gom thành hội thoại) nên phần danh bạ không có gì phàn nàn. Loại hết app linh tinh + Mod dock sạc chung với dock zin nên vấn đề nắp usb không còn quan tâm về lâu dài, sạc cũng tiện và...khá đẹp ;). Bây giờ thì dùng luôn sim chính. HẾT!

tôi dùng GOsms, nó ko gom tn dc bác ạ :(

Trước tôi thử để GSM only thì chỉ vào dc GPRS nên tôi đang để ở GSM Auto

nghe gọi thì máy tôi ok, chưa bị phàn nàn nghe nói ko rõ, chĩ trừ những lúc rửa dt thui :D

Bác Hieu có ở HCM ko, nếu có bữa nào rãnh cho tôi wa giao lưu với, tôi cũng mún làm cái dock sạc. Mở ra mở vô 2 cái nắp USB & Pin hoài, tôi sợ nó gãy chốt nhựa :(