Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: Làm gì là tốt nhất khi từ khóa dance

Tăng traffic là tót nhất không là nó sẽ dance nhiều lắm đấy.mà thực ra thì nếu làm chuẩn SEO thì cũng đừng quá lo lắng..nó nhảy mệt nó đứng im ah

web bác mới SEO thì từ khóa chưa ổn định là điều tất yếu rồi
    tôi nghĩ bây giờ bác nên tập trung onpage viết nội dung mới cho web kết hợp với đi link tay trên những diễn đàn chất lượng
    khi lượng bài viết đã nhiều , bác mới tập trung đẩy mạnh backlink để tăng độ trust cho google bác ạ
    khi đó từ khóa sẽ ổn định hơn đấy ạ
    trước tôi mới làm thì cũng gặp tình trạng như bác đấy ạ :D

Việc bạn cần làm bây giờ là không phải lo lắng để ý đến nó làm gì, vẫn tiếp tục viết bài + làm backlink và làm sao share lên các trang mạng xã hội để lấy về nhiều visit nhất. Chỉ là 1 hiện tượng bình thường khi tiến hành tối ưu, giúp nó chuẩn hơn với gg thôi mừ :)

Khi từ khóa không ổn định bạn nên tiếp tục đi link nhé, nếu dừng lại thì khác gì lạy ông tôi ở bụi này. Tóm lại là nó dance kệ nó tôi cứ làm việc của tôi.

Mới SEO thì tốt nhất trong vòng 1 tháng đầu bạn không nên check thứ hạng làm gì cả. Tốt nhất nên viết nội dung hay, chia sẻ tôii người dùng như thế sẽ khá hơn rất nhiều. Hơn nữa, hãy sử dụng MXh để SEO bạn nhé, hnư thế bạn vừa thu hút được traffic vừa giúp site bạn tăng điểm lên

bây giờ mà bị dance rồi tôi nghĩ nên ngừng lại để tập trung xtôi tôi bị dính ở yếu tố nào.
    - chứ cứ làm sẽ không giải quyết được vấn đề gì cả?

Bạn mới nhận tên miền và SEO do đó bạn phải tim hiểu thật kỹ và kiểm tra từ khóa qua trang ahrefs.com để lập kế hoạch SEO, việc từ khóa của bạn đang tụt thì không đáng lo ngại lắm quan trọng là phải có được kế hoạch cụ thể để SEO trong thời gian tôii, chúc bạn thành công

Nếu mất trong 1 ngày thì ngày mai nó lại lên top cao hơn, còn 2 ngày trở lên thì có thể dính thuật toán

nó dance thì cũng có nhiều nguyên nhân, thường thì dane nhẹ theo tôi thì không sao, chứ mà mất thì chắc phải xtôi lại quy trình làm từ đầu