Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Sony Xperia SP - Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm

Sony Xperia SP - Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm

Mình đang trong "tuần trăng mật" với Xperia SP này, tìm trên diễn đàn không thấy topic nào nói về tôi nó. Xin mạo muội mở thread này để mọi người chia sẻ tất cả về dòng Sp Android tầm trung này nhé.

Qua mấy ngày sử dụng, tôi có vài nhận xét cũng như tình trạng thế này:
    1. Ngày đầu tiên sử dụng: cài vài ứng dụng, máy treo - đổi máy(TGDD).
    2. Ngày tiếp theo cài ứng dụng thêm thấy máy có hiện tượng không nhận sim, tuy nhiên khởi động lại thì ok.
    3. Cài đủ các ứng dụng cơ bản về xong (không nhiều lắm vì tôi cũng chỉ là ng xài bhtg không biết nhiều về công nghệ như rood, up rom...), máy có lỗi không nhậ dc cuộc gọi, tắt máy khởi động lại thấy ok.
    4. Pin không dc trâu như tôi nghĩ, màn hình khá sắc nét nhưng thấy bị hở sáng ở 2 viền cạnh đứng - không biết tình trạng này có ổn ko và có dc đổi áy ko?
    5. Còn một vày điểm không ưng: máy thỉnh thoảng lang, hơi đơ - có lẽ cũng không đòi hỏi nhiều ở 1 máy tầm trung cac bác nhỉ.
    ...

Anh tôi có kinh nghịêm hay đang dùng chỉ giúp cách cài đặt, các phần mềm thông dụng để sử dụng máy cho đẹp, bền hơn.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

oh không có ai dùng nhỉ!

có mọi người ai có kinh nghiệm sử dụng chỉ giáo với

Máy tôi mua ở Cellphones ko gặp bất kì lỗi nào như của chủ thớt :p
    Khốn nạn 1 cái là có tin nhắn đến thì nó chỉ rung 2 cái chứ ko có chuông :oops:
    Cài đặt các kiểu vẫn ko được :mad:

Mình tên Nam.vừa tậu sony sp ở Cellphone tối qua.thấy máy tốt.hiệu năng,cấu hình,..đồ họa,cảm ứng...
    Nhưng pin ko như mong đợi thật.thường xuyên dùng chắc 6,7 tiếng

tôi cũng đang định mua con này, nhưng nghe bảo cũng nhiều lỗi.
    ko biết mua ở cellphones hay hnam đảm bảo hơn nhỉ ?

hi

Mình đag dùng mới mua bên Cellphone. 2 ngày.máy tốt đấy.ko lỗi đâu.có up rom mới đấy.
    Cơ bản là pin ko tốt như tôi nghĩ thôi.

tôi nghe nói pin thì phải một thời gian mới ổn định . trên gmsarena nói con này pin cũng được

Vậy ak.tôi đag dùng thấy cũng chưa ổn về pin lắm..
    Nói chung máy dùng tốt.tôi chưa thấy có lỗi gì to tát.có đôi chút bị treo ứng dụng thôi.chắc do tôi dùng nhiều quá..tôi dùng nửa ngày là sạc

pin nóng và nhanh hết, dùng nhiều thì nửa ngày là phải sạc như bác nanthy