Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 47

Chủ đề: LG On-Screen Phone- Điều khiển điện thoại LG qua usb , bluetooth hoặc wifi.

LG On-Screen Phone- Điều khiển điện thoại LG qua usb , bluetooth hoặc wifi.

Hôm qua tôi mới tò mò thấy có cái on sceen phone ( osp) luôn chạy trong điện thoại. tìm cách tắt quài không được nên lên mạng gõ thử thì ra cái này.
    Chức năng này có trên các điện thoại android của LG thế hệ sau này. Nó cho phép bạn điều khiển điện thoại của mình trực tiếp ngay trên màn hình vi tính của bạn.( cụ thể hơn có thể xtôi video cuối bài)
    on sceen phone có 2 thế hệ:
    osp 1.0 : LG optimus 2x, Lg optimus black....
    - Chỉ cho phép kết nói qua, usb cable và blutooth.
    osp 2.0: Lg optimus sol, optimus nitro,...
    - Cho phép sử dụng wifi để kết nối, tốc độ nhanh hơn , trực quan hơn, và còn 1 số chức năng hay khác.
    OSP 1.0 trên LG Optimus 2x:

Link down: http://www.lg.com/uk/support-mobile/lg-LGP990 (Ctrl + F tìm OSP để tìm cho nhanh)
    Tiến hành:
    b1: Cài đặt LGOSP_Setup.exe
    b2: Kết nối dt với máy tính. ( pass mặc định là 0000)
    b3: Thương thức.
    AE dùng LG android nếu like thì thank tôi cái nha.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bùn quá, không anh tôi nào xài lg android phone quan tâm ak

Có xài cho các điện thoại khác được ko bạn?
    Lúc trước tôi có xài optimus 2x có thì thấy tính năng chỉ thông qua cáp và usb nên ko xóa nó đi, giờ có wifi thì tốt quá.

con nào bạn, cái osp chỉ cho lg mobiile mún qua wifi thì phải dùng osp 2.0, các con lg 2012 ấy.

Uh, ko có ai mod cho các điện thoại hãng khác ha? Tiếc thật, dù sao cũng thanks bạn nhé

a có thể dùng phần mềm của hãng thứ 3 mà, nhiều lắm,

Mình thấy tính năng này rất ư là hay. đang dùng nó để điều khiển tôi LG LTE2 qua wifi.
    Nhưng có cái mún dùng tính năng này điều khiển DT Android khác nhưng htôi dc.
    Bạn có biết chương trinh nào có tính năng tương tự mà dùng để điều khiển các dòng Android khác ko, chỉ tôi với.
    Cụ thể là các dòng của Samsung

thật ra cái tôi cần là giống cái LG On Screen Phone này nà, chứ cái như bạn giới thiệu thì ko đúng nhu cầu. Mình mun thấy lun cái màn hình của Phone luôn

Hehe cái này là độc quyền của LG mà, mấy hãng khác chưa có phát triển. xài cái này rất là vui.