Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Công cụ nào check vị trí từ khóa hiệu quả nhất

Công cụ nào check vị trí từ khóa hiệu quả nhất

Sau một hồi hì hục tìm kiếm công cụ để check từ khóa mãi không tìm được công cụ nào check từ khóa chính xác hiệu quả cả! thấy cái helurank khá hay nhưng mà hay bị lỗi quá!tìm được một công cụ check nhiều từ khóa một lúc và chính xác khó quá mạo phép nên đây hỏi các bác một công cụ nào check từ khóa hiệu quả!xin cám ơn các bác:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

tôi dùng iseo, bác thích chính xác nên dùng tay mà check cho chuẩn, :D Vì công cụ nó cũng dựa vào thông số của nó quy định, dùng các công cụ khác nhau kết quả khác nhau.
    :)

Cute Rank dùng khá tốt nhé thớt

Bác có thể dùng iclick nhé
    Vừa check
    Vừa view
    Vừa g+
    Rất nhiều thứ có thể làm
    hoàn toàn free ạ

Iclick nó chỉ là phần mềm tổng hợp nhiều thứ thôi. Không liên quan lắm nhưng cái iclick máy tôi bị lỗi, bạn có link downloat share tôi phát
    Mình hay dùng ikeyword research của isale.vn, dễ dùng, giao diện đơn giản, import hay export đều được, check trên công cụ ie nên kết quả chính xác lên đến 95%. Tùy theo thời điểm có thể sai lệch 1,2 vị trí

bạn dùng iseo free hay bản pro trả phí thế

Bác ơi cái iclick thì bác cứ vào trang http iclick. skyit. vn/ mà load thôi
    Còn hiện giờ nó còn suppot hay ko thì tôi cũng ko rõ nữa

Sẳng topic này cho tôi hỏi thằng cuterank, Hỏi thật nhé ko phải Spam tại gặp rắc rối, dạo này thấy anh tôi nói tôi lên đây Spam kiếm link nên cũng đang suy nghĩ về bản thân, ít comment
    - Lúc trước dùng cuterank check thấy ok, từ hồi máy tính cài visual studio professional 10 zo thì bị lỗi, có ai khắc phục được trường hợp này không
    - Mỗi lần check là bị lỗi này

@iamakay bản free thôi, trước giờ chưa được sài gì bằng tiền cả
    @trueone Thấy lỗi mấy tháng nay, gỡ ra không được. Cảm ơn bạn nhé. Test thử xtôi sao

tôi cần check nhiều từ khóa nên không check tay được bác ạ gần 100 từ mà bảo tôi check tay thì có mà gãy tay hả:rolleyes: