Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 97

Chủ đề: Note 2 không nghe gọi được "không đăng kí vào mạng được,not registeres on network" Hướng dẫn các bác

Note 2 không nghe gọi được "không đăng kí vào mạng được,not registeres on network" Hướng dẫn các bác

Tình hình là máy tôi vừa bị vụ này và tôi cũng cầu cứu khắp nơi và cuối cùng tự tôi khắc phục được tôi thấy nhiều bác cũng bị lỗi này nên hướng dẫn các bác tự làm để tránh bị bọn sửa chữa điện thoại chặt chém tội nghiệp các bác........:D

các bác nhớ bật wifi trước rồi làm nhé

Úp rom bất kỳ, root máy, install busybox (chọn quyền root), chạy Busybox, xong chạy patch Arizap nhé
    Cách này tôi thực hiện thành công trên con note 2 của tôi bị mất serial, chạy patch xong là có sóng.

tặng các bác luôn nè :
    https://www.dropbox.com/s/w879c9iqr1f3jdk/ARIZAPatch.apk
    https://www.dropbox.com/s/5c9v89rbejznoyk/BusyBoxInstaller.apk

Bác nào làm thành công nhớ Thanks tôi nhé...................nhiều bác không biết mang ra trung tâm bảo hành hoặc cửa hàng điện thoại bọn nó dụ thay main đấy

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

thank bác, hồi trước tôi đã từng dùng cách này nhưng vẫn không có sóng, ko biết có phải tùy trường hợp không nữa. Các bác khác thì sao? hay là tùy từng trường hợp

Lên samsung bảo hành 15p là ô cê,hôm nay tôi vưa bảo hành về vấn đề này do úp nhầm stock room của Châu Âu:D

install busybox (chọn quyền root), chạy Busybox
    khúc này tôi không hiểu, máy tôi root rồi, chạy quyền root sao bác

hướng dẫn chi tiết cho e với bác

Hướng dẫn vậy là chi tiết rồi đó bác

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn

tôi đã làm được thank bạn nhìu lắm, mò cả đêm qua mới thấy topic của bạn

bạn ơi, giúp tôi với. tôi làm k đc? bạn hướng cụ thể giúp tôi

Minh cung hay bi vu nay v cach giai quyet rat don gian. Vai cai dat/ bat che do may bay. Doi xiu roi tat di la xong. Cai nay do song mang yeu thoi.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn