Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Đi xin việc bị trượt vì onpage

Đi xin việc bị trượt vì onpage

Em bị ông phỏng vấn hỏi rất nhiều từu url, các thẻ meta, thẻ H1->6.
    Rồi robot, xmlsittôiaps. Rồi cả analitic...

Rồi ông hỏi onpgage còn gì quan trọng nhất. Em bảo hết rồi. ông bảo còn 1 cái rất quan trọng là gg master tool gì đó. Thế là tôi được đi về và bỏ lại công việc mức lương 4.5 khởi điểm. Buồn.

Cao thủ vào giải ngố cho tôi tí. Thanks alll!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

đó là công cụ cần phải có mà ^^ có thể câu hỏi không rỏ ràng, bạn có thể phản biện lại mà,haha, phải nhanh nhạy chứ nhỉ ^^ mức 4.5 thì cũng ít nhỉ ^^ nếu giờ chuyển cty chắc deal lương 7t thử việc :)

Thiết kế nhà phố Hải Phòng với công ty Kiến trúc phương anh. Nội thất sang trọng.

:eek: Không thể tin là tôi đang làm với mức lương 3 triệu :?

Tùy mỗi ngành mỗi nghề như chỗ tôi được 4 triệu. Xây dựng hệ thống khoảng 50 sites. Ngày làm 12 tiếng, mọi người thấy thế nào. Mình vẫn làm, vẫn yêu SEO lắm. Các site như :

Mã:

suadieuhoa.pro.vn
    suachuamaygiat.com.vn
    suachuadandung.com
    suabinhnonglanh.info
    suamaybom.com
    ....

Thuộc hệ thống bên tôi.
    Còn về phần của chủ thớt tôi thấy thế là đúng thôi. Một thằng seoer thì mấy cái đó là căn bản mà. Nếu là tôi, tôi hỏi nhiều hơn cơ.

Có thể bạn chưa làm SEO nên chưa biết công cụ đó thôi. Nếu nhanh nhạy một chút, bạn có thể suy luận là "Công cụ quản lý và phát triển các site của Google". Mặc dù không sát nghĩa lắm nhưng cũng đúng ý rồi phải không :)

Mình chỉ sợ nếu trả lời được thì ổng sẽ hỏi sâu vào, thế là bạn không trả lời được thôi. Đừng buồn, bạn có kinh nghiệm rồi, cố gắng hơn ở lần sau nhé :)

Em chưa tiếp xúc với cái này bao giờ cả. dùng hơi lúng túng

Các bác nói lương lậu làm tôi thèm. Em đang răng rất trắng khi dùng ktôi đánh răng PS

Chưa thì xúc thôi :D . Nó là cái cần phải biết mà.

Cái này phải có quền root, quền tối cao ko anh. Em tìm thử, xong không biết up lên đâu hết