Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Cách tối ưu nội dung bài viết ?

Cách tối ưu nội dung bài viết ?

Chào các bác , hiện tôi đang SEO cho trang này dịch vụ bảo vệ - dich vu bao ve - Công ty bảo vệ Tuổi trẻ với từ khóa "dich vu bao ve"
    Còn từ "cong ty bao ve " thì SEO cho trang chủ.

Các bác cho tôi hỏi là bài viết tôi chèn từ khóa + link... như thế có hợp lí ko, các thẻ h1->h3 trong trang, title, decription...

Mong được các bác chỉ giáo , tôi SEO trang này rất lâu rồi mà giờ key vẫn nằm ở tút trang 7-8, hic:1khoc:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Cũng khó thật vì lĩnh vực đó cạnh tranh dữ dội quá cao mà. Có lên thôi.
    @ Chủ topic: Hình như trong câu hỏi không được chèn link trong từ khóa, nếu không thì bị ban nick thì phải, bạn nên edit nó lại.

Link trong bài viết bị nofollow thôi bác ơi

Cũng có, tăng độ Trust, hihi

Hi, giờ lỡ đẩy mỗi từ 1 trang rồi, sửa lại sao kịp thời gian nữa, hic :(

cách tối ưu bài viết là viết bài sao cho người đọc cảm thấy thỏa mãn nhất, chỉ tối ưu 1 vài từ khóa như bôi đen, bôi đậm, bôi nghiêng mà thôi, đừng lạm dụng quá

Hi, tất nhiên lợi ích cho người đọc phải ưu tiên hàng đầu, nhưng ý tôi ở đây là cách tối ưu cho các bộ máy tìm kiếm như thế nào là hiệu quả nhất , :p

Theo tôi thì chèn sao cho người đọc ko thấy ức chế mà click vào là tốt nhất :D

các pro vào web của tôi rùi cho ý kiến tôi la SEOer mới nên chưa hiểu nhiều lắm về web

Chào các bác , hiện tôi đang SEO cho trang này dịch vụ bảo vệ - dich vu bao ve - Công ty bảo vệ Tuổi trẻ với từ khóa "dich vu bao ve"
    Còn từ "cong ty bao ve " thì SEO cho trang chủ.

Các bác cho tôi hỏi là bài viết tôi chèn từ khóa + link... như thế có hợp lí ko, các thẻ h1->h3 trong trang, title, decription...

Mong được các bác chỉ giáo , tôi SEO trang này rất lâu rồi mà giờ key vẫn nằm ở tút trang 7-8, hic:1khoc: