Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Game "Ao cá vui vẻ" cho windows phone mới đồ hoạ đẹp hay

Game "Ao cá vui vẻ" cho windows phone mới đồ hoạ đẹp hay

aocavuive.

Link store:

http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/ao-cá-vui-vẻ/919e1228-931e-4ecf-9f06-a0fad6fd3d44

Mô tả:

Bạn muốn ngắm nhìn những chú cá tuyệt đẹp do tự tay tôi nuôi và muốn thưởng thức Cuộc sống hải dương hạnh phúc ? Bạn muốn tự xây dựng ao cá mơ ước của riêng bạn. Bạn muốn trải nghiệm sư khéo léo và tài năng “chưa được biết đến” của bạn trong việc chăm sóc những tôi thú cưng là những chú cá cực kỳ dễ thương? Tất cả những trải nghiệm đó sẽ đến với bạn rất chân thực trong “Ao cá vui vẻ”. Ngay khi vào game bạn sẽ ngay lập tức đắm tôi trong thế giới thủy sinh lung linh huyền ảo mà có thể bạn chưa được biết tôii.
    Trong game bạn sẽ được tự tôi quyết định sẽ nuôi, chăm sóc và bán bất kỳ loại cá nào, thêm vào đó là bạn có thể tùy chỉnh ao cá thật đẹp và chơi đùa với lũ cá cả ngày hoặc đơn giản là mỗi khi mệt mỏi, bạn mở game ra và ngồi chiêm ngưỡng thành quả của tôi là 1 ao cá khổng lồ với vô vàn các loài cá muôn màu muôn sắc. Ôi, còn gì tuyệt vời hơn nhỉ, hãy nhanh tay tải game về xây dựng 1 thế giới thủy cung cho riêng tôi nào các bạn ơi !
    Trò chơi này rất vui và đầy thách thức. Hãy tranh tài với bạn bè xtôi ai xây được ao cá đẹp nhất nhé ^^
    Hướng dẫn chơi:
    - Chỉ vào giữa ao cá để: mua cá, thả cá và bán cá kiếm xu để mua những loại cá đẹp hơn
    - Nếu cá bị bệnh hãy chữa cho cá và nhớ cho cá ăn thường xuyên để cá lớn nhanh
    - Thực hiện nhiệm vụ ở những cấp độ nhất định để nhận được phần thưởng có giá trị nhé. Chúng xuất hiện ở bên trái màn hình đó bạn.

Ảnh màn hình:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

hay up cho len nao

cũng hay đó, down về chơi thử :))