Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 73

Chủ đề: Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

Không cần phải giới thiệu nhiều , anh tôi đã chơi game thể nào cũng biết hãng này :)
    Hiện tại EA Game đã ra mắt Windows Phone 7 tất cả 4 games , đình đám nhất phải nói đến Need for Speed™ Undercover và The Sims™ 3

Còn đây là link tải trọn bộ games EA cho windows phone 7 đã được "bơm thuốc"

Need for Speed™ Undercover

The Sims™ 3

Monopoly

Tetris

p/s : nếu các bạn mang link đi forum khác , xin để lại tên tác giả :)
    Cài đặt với phần mềm Tom XAP installer , báo lỗi thì cứ ấn next bỏ qua cài như bình thường , game đồ họa cao rất nặng nên cài hơi lâu.Mình sẽ nhanh chóng cập nhật Tom XAP installer để loại bỏ thông báo lỗi sau !

Chúc vui !

Tom

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

bro có game jewel ko? Cho tôi xin lun nha. Thx :)!

Game Bejeweled của PopCap bác Tom không up lên đâu bạn :)

trên cả tuyệt vời
    tôi yêu anh Tom :p

bac Tom oi. e lam theo chi dan cua bac nhug van k dung dc fan mtôi Tom xap installer cua bac, no cu bao loi kich hoat hoai va hok hien ta fan de deloy cai chuong trinh hay hay, bac co the chi chi tiet hon giup e hok, thanks bac nhieu

[MENTION=143640]lenguyentrongnghi[/MENTION]: Bạn nên làm từ từ theo từng bước 1 nhé, đừng nôn nóng vì thấy người khác làm được mà tôi thì chưa.
    1. Bạn vào đây down phần mềm này về rồi cho nó cài đầy đủ nhé http://create.msdn.com/en-us/home/getting_started khá lâu đấy.
    2. Chạy chương trình Tom XAP installer của bác Tom_Co_don nhé
    3. Unlock phone để cài các chương trình free theo hướng dẫn của bác billho nhé http://www.********/thay-doi-nang-...ck-may-chay-wp7-khong-phai-unlock-sim-559875/
    4. Chạy file soft bạn down về (cài không quá 10 soft từ máy tính bạn).
    Thân. Chúc bạn thành công

cam on hoanganh, m se co gag, co gi minh se nt nho ban sau nhe. thanks

Bộ này tôi chỉ cài được Monopoly thôi còn NFS và the Sim3 toàn bị lỗi không cài được bác Tom và các bác ạ mà NFS tôi mê nhất.

Chơi bình thường mà bạn :)
    Rất nhiều bạn đã tải và cài vào máy chơi rồi

Hóa ra là bị lock phải unlock lại, có phải cứ kết nối zune là nó lại lock ko bác Tom? bác diệt luôn cái này đi cho nó vút ạ