Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Các tăng view ĐIÊN ĐẢO từ Facebook cho anh em !

Các tăng view ĐIÊN ĐẢO từ Facebook cho anh em !

Mình đã tham ra nhiều hội view từ Facebook nhưng hội này thì thực sự là điên đảo thật. Đây là kinh nghiệm chia sẻ anh tôi nhé .
    Chắc chắn các bạn trong hội đều là dân SEO cả. Cái này Tôi không phải nói thêm nữa. Mục đích của hội này chắc nhiều bạn còn chưa rõ lắm. Tôi giải thích cho các bạn luôn !
    Trong làm SEO thì các bạn cũng biết là lượt view quyết định như thế nào rồi. Ở đây chúng ta tham gia hội với mục đích tăng lượng view cho site = > giảm alexa => tăng thứ hạng từ khóa trên công cụ tìm kiếm. Một số bạn đã từng tham ra hội cũ rồi thì chắc chắn biết được hiệu quả đến kinh khủng mà nó mang lại.
    Một ngày ít nhất bạn kiếm được 200 lượt view từ IP khác nhau và mỗi lượt view tối thiểu là 5 phút.
    Tra Google analytics thì chuẩn mtôi luôn. Phải nói hội này admin uy tín thật

Mã:

https://www.facebook.com/groups/513213422084140/

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mấy cái này không ăn thua đâu, không tính đến thành viên ít mà cong không phải ai cũng có ý thức, bỏ link đấy rồi mất hút

Mình cũng hí hửng tham gia rồi, nhưng cũng không thấy hiệu quả gì

Không ăn thua mấy, gọi là thêm thắt thôi, chắc tầm được 20 visite đã là may lắm rồi

tôi cũng vừa mới tham gia nhưng theo tôi thấy thì thực chất nhưng lượt view trên này cũng không được tốt lắm vì nhiều lúc các thành viên khác view nhưng lại thoát nhanh và có một số lại không view nhưng lại comment nói là view. không nên phụ thuộc vào đây nhiều.

Admin hội này chắc phải ra nội quy chụp màn hình lại hay như thế nào đó, nhiều mtôi quăng link rối out, mặc kệ hoặc k view lại nữa

Một dạng hits trá hình thôi. Lúc đầu mới lập thì rất phấn khởi ủng hộ nhau, nhưng rồi ai đấy nghĩ rằng: hôm nay tôi không click thì cũng có sao --> Đóng cửa. Nói chung đó là lý do vì sao mà các dịch vụ autohits vẫn phát triển bất chấp việc có khả năng gặp nguy hiểm từ ả google.

cái khó là người ta view thế nào?cái này không thể kiểm soát được,có những người chỉ vào 1 trang duy nhất, chụp ảnh xong là thoát, vô tình cung những trang vào sau sẽ bị thoát bởi thời gian rất nhah.và có thể dẫn tôii gg cho vào mục thoát trang

Cái này dùng iseo cũng ngon mà !

Mình đã tham ra nhiều hội view từ Facebook nhưng hội này thì thực sự là điên đảo thật. Đây là kinh nghiệm chia sẻ anh tôi nhé .
    Chắc chắn các bạn trong hội đều là dân SEO cả. Cái này Tôi không phải nói thêm nữa. Mục đích của hội này chắc nhiều bạn còn chưa rõ lắm. Tôi giải thích cho các bạn luôn !
    Trong làm SEO thì các bạn cũng biết là lượt view quyết định như thế nào rồi. Ở đây chúng ta tham gia hội với mục đích tăng lượng view cho site = > giảm alexa => tăng thứ hạng từ khóa trên công cụ tìm kiếm. Một số bạn đã từng tham ra hội cũ rồi thì chắc chắn biết được hiệu quả đến kinh khủng mà nó mang lại.
    Một ngày ít nhất bạn kiếm được 200 lượt view từ IP khác nhau và mỗi lượt view tối thiểu là 5 phút.
    Tra Google analytics thì chuẩn mtôi luôn. Phải nói hội này admin uy tín thật

Mã:

https://www.facebook.com/groups/513213422084140/