Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 46

Chủ đề: Kinh doanh tại việt nam bằng blogspot có nên không?

Kinh doanh tại việt nam bằng blogspot có nên không?

Chào các bác tôi mới vô nghề kinh doanh trên mạng, có câu hỏi muốn tham khảo ý kiến của cao nhân.
    Em hiện sinh viên, kiếm thêm thu nhập, tôi có mua một tên miền và trỏ về blogspot để bán hàng.
    Nghe nói tại việt nam blogspot đang bị hạn chế, không biết tin này có đúng hay không?
    Em SEO blog có tên miền .net, .com thì có bị nhà mạng chặn không?
    tôi cảm ơn các bác nhiều.
    Chúc site các bác mau chóng lên top.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Nếu bạn thực sự bỏ công ra làm tôi khuyên bạn nên làm web riêng và thuê host, giá cả bữa nay chắc cũng không đến mức quá mắc, vì bạn sử dụng blogspot phụ thuộc vào google nhỡ đâu có 1 ngày nó ko vui nó chặn, xóa blog của bạn coi như công việc làm ăn đi toi. Thường tôi dùng blogspot để làm vệ tinh chứ chưa dám dùng làm shop. Còn vấn đề SEO blog .net, .com thì thoải mái nhé bạn không có nhà mạng nào chặn bạn đâu. còn blogspot tôi đâu thấy có hạn chế gì ở việt nam đâu nhỉ?

Kiếm tiền từ blog spot thì chỉ có đặt adsense mới ra tiền thôi đúng k bạn.

đúng rồi bạn, nếu bạn có khả năng thì xây dựng blog rồi làm adsense, wapgame... nhìn cái gì cũng ra tiền quan trọng khả năng như thế nào thôi

Blogspot ở Việt Nam thì hình như có mỗi blog của Thạch Phạm là chất , là kiếm ra nhiều tiền nhỉ . Ao ước quá :v

thông thường thì blog spot SEOER chỉ lấy làm vệ tinh chứ hok ai làm site chính, vì lỡ đâu môt ngày mát trời nào đó, google nó xóa thì xtôi như công toi,Nếu bạn đã quyết định kinh doanh buôn bán thì tốt nhất dâu tư 1 cái, web bây giờ cũng không mắc lắm đâu bạn

Tất cả đều có thể mà bạn , bạn cứ đầu tư thời gian và công sức vào là kiểu gì cũng oke hết mà :3..
    Hãy làm đi >.<

TP là wordpress, không phải Blogspot bạn nhé

Blogspot ở VN thì phải nhắc đến bác Bít Tuốt chứ nhỉ :D

Chào các bác tôi mới vô nghề kinh doanh trên mạng, có câu hỏi muốn tham khảo ý kiến của cao nhân.
    Em hiện sinh viên, kiếm thêm thu nhập, tôi có mua một tên miền và trỏ về blogspot để bán hàng.
    Nghe nói tại việt nam blogspot đang bị hạn chế, không biết tin này có đúng hay không?
    Em SEO blog có tên miền .net, .com thì có bị nhà mạng chặn không?
    tôi cảm ơn các bác nhiều.
    Chúc site các bác mau chóng lên top.