Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Chủ đề: Có nên tham gia hội google+ và like facebook không?

Có nên tham gia hội google+ và like facebook không?

Các Pro cho tôi hỏi 1 chút là tôi thấy nếu site nào google+ nhiều và fanpage trên face có nhiều lượt like thì web có uy tín cao và rất nhanh lên top. Nếu google+ và like facebook tự nhiên tôi nghĩ chuẩn rồi. Nhưng để kiếm được tự nhiên thì rất khó,
    Mình đang định tham gia nhóm google+ và like facebook để trao đổi. (Không tự nhiên)
    Theo các pro google+ và like facebook theo cách không tự nhiên như vậy có tốt cho SEO không?

Cảm ơn các Pro nhiều!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bạn tham gia đi bạn. Không bị dính spam đâu nhưng hiệu quả thì tôi không dám chắc được. Mình thấy facebook chỉ index ở fanpage thôi nên bạn nên đăng stt lên fanpage rồi share nhóm trao đổi like thì hay hơn, còn g+ cũng thế, hay index ở bài viết và fanpage nên bạn cũng share như vậy thì hiệu quả hơn. Nếu bạn lập dc 1 nhóm rồi add link thì hay hơn đó.

Đợt trc tôi cũng tham gia vài nhóm g+ và like face nhưng sau hiệu quả thì chưa thấy rõ chỉ thấy rất mất time. jo chỉ thỉnh thoảng thì tham gia thui.

Bạn thử làm mấy từ cực dễ rồi share lên g+ xtôi, tôi thấy hiệu quả lắm đó :)

Không dính spam để tối tôi thư luôn.

Tham gia G+ với like facebook thấy cũng tốt mà, từ khóa dễ thì chỉ cần thế là cũng lên top rồi, Google bây giờ cũng đánh giá rất cao mạng xã hội, được like share + nhiều thì cũng được ưu tiên rất nhiều

Chỉ dựa vào g+ với like để lên top thì không đủ, cần nhiều yếu tố, nhưng vẫn khuyên bạn nên tham gia các nhóm này

không tham gia mấy hội đó thì làm sao lấy G+, like view về cho site vậy các bạn
    các bạn có cách nào lấy view về site nhanh nhất không chi giúp tôi với

tôi có tham gia g+ và hội face book và có lời khuyên là vào chém fb kiếm view và like cũng góp phần đáng kể web lên top nhanh. còn g+ thì hầu hết các nhóm toàn chém + thôi chứ ko click vào trang nên ko ngon lắm

tự tôi view là nhanh nhất. đơn giản bác viết bài xong thì share lên fb hặc post lên 4rum sau đó copy link vào tab ẩn danh và click view. khoảng 3-5p. tôi vẫn làm như vậy đó