Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Chủ đề: Nên đi bao nhiêu link 1 ngày cho 1 từ khóa

1 ngày đi bao nhiêu backlink sẽ ko có 1 con số cụ thể nào cho bạn cả. Nó còn tùy thuộc vào độ khó, độ cạnh tranh của lĩnh vực b cần SEO, site mới hay cũ, đã từng SEO hay chưa....
    Tỷ lệ từ khóa: ko để 1 từ chiếm quá 40% là được b ah
    Số lượng từ khóa: 1 url b triển khai tầm 3-5 từ là ổn

1 ngày đi theo landing page thì 1 landingpage đi từ 5 - 10 link, đối với từ khóa chính phụ thì cá nhân tôi tập trung vào từ khóa dài, phụ trước, từ khóa chỉnh chỉ chiếm khoảng 20 - 30%

landingpage từ 5-10 link là cả chính phụ à bạn trong đấy 20-30% là chính tức là có 2 tôii 3 backlink có anchor text là từ khóa chính à bạn

tùy theo mức độ cạnh tranh của từ khóa bạn à, một ngày tôi thường đi khoảng 10-20 link cho 1 từ khóa ở mức độ trung bình, còn khó thì 30-40.. ngoài ra còn kết hợp cả tăng trafic like g+ nữa

tôi thì chỉ 5-10 link thôi, chủ yếu là content mấy bài nội dung cho tốt vì giờ backlink cũng khô khan rồi

cái này còn tùy thuộc vào key bạn SEO cạnh tranh thế nào và trang bạn muốn SEO nó ra làm sao các thông số mới hay cũ nói chung còn tùy thuộc vào site bạn. Theo tôi thì ngày đi tầm 10 - 15 link là ổn đều đều là được

Các bác cho e xin thêm cái tỷ lệ được không ạ, là trong 10 với 15 ấy là bao gồm cả chính, mở rộng và full ạ e cảm ơn nhiều

Chả có số link cụ thể đâu bạn à, tùy thuộc vào web của bạn thôi. Ngày bạn cứ đi vài link, nếu chưa hiệu quả lắm thì tăng link lên (nên chọn link chất lượng thay vì cày link lấy số lượng).

Hãy đi link theo landing page. bạn hãy lên kế hoạch,
    Mỗi ngày 1 bài viết
    Mỗi bài viết bạn đi link trong vòng 1 tuần liên tiếp.
    Mỗi ngày đi khoảng 15 - 20 link ( số lượng được index chắc vào khoảng 10-15 link là cao)