Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/14 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 139

Chủ đề: OS 10.3.1.1154 (SR 10.3.1.747) cho tất cả các thiết bị BB10

OS 10.3.1.1154 (SR 10.3.1.747) cho tất cả các thiết bị BB10

2615324_Khacten-blackberry-passport-holster-baoda-9.

Hôm nay trên CrackBerry tiếp tục xuất hiện một bản leaked mới, phiên bản OS 10.3.1.1154 và Radio 10.3.1.1155 (SR 10.3.1.747). Anh tôi update lên và chia sẻ thêm những cái mới trên bản OS này nhé. Dạo này BlackBerry chịu khó cải tiến, mong chờ Classic ra rẻ rẻ để anh tôi có cái đổi mới.

Blitz files - Upgrade bằng Sachesi không mất dữ liệu cho tất cả các models
    Autoloader:
    All Apps 1154:
    CoreOS + Radio Only (dự phòng link trên server của BB bị khóa) :)
    Nguồn: CrackBerry Forums

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Nhú 1 món quà

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Tốt quá, phải thử ngay.

Toàn leak thôi ko ham, tưởng có bản chính thức rồi up cho tôi Z3 :D

Cũng sắp ra chính thức rồi, hóng thôi . . . Các bác có Passport thì cài luôn đi kìa

Các việc chuẩn bị khi cài OS mới:

• Danh bạ, Lịch hẹn thì đồng bộ với 1account Email ( đề xuất là với Gmail)

• Có thể xuất danh bạ ra file VCF thông qua "Contact X - Công cụ tiện ích cho danh bạ trên BB10" hoặc các ứng dụng có tính năng backup tương tự.

• Phần tin nhắn có thể backup/restore thông qua ứng dụng Message X ver. 1.1.1.x hoặc các ứng dụng có tính năng backup tương tự như

• Note/Ghi chú thì sử dụng Evernote.

• Tài liệu, phim ảnh ... (data) thì lưu vào thẻ nhớ, hoặc cắm vào máy tính copy trực tiếp từ BB10 ra máy tính.

Chú ý: Nếu các bác thích cài dạng Blitz để ko mất dữ liệu thì tham khảo tại đây

Vừa nhận được tin nhắn, lên fb coi, Vợ nhà âm thầm mua con PP về tặng SN tôi, hèn gì hôm SN chả thấy gì ngoài cái bánh SN, hehe, các bác ơi vui quá đi. Tối nay về hấp diêm tôi nó và Vợ mới được. kaka.

Thím nào biết thì chỉ tôi vài chổ với:

1. Dùng cách Autoloader là đơn giản nhất, down về file exe rồi cài đặt từ đó bằng cách tắt máy đúng ko?
    2. Cài bằng cách này rồi thì cài thêm all apps bằng cách nào? Hướng dẫn sơ giúp tôi với.. Mình đang down 2 file ở cách cài Autoloader.

Thanks so much.!

Autoloader là đầy đủ rồi , chỉ những ai đang dùng bản thấp hơn- app thấp hơn, thì mới cài all app bạn à

laptop bác hải cài bb link nhé, con all app bác dùng Sachesi là đơn giản nhất

Nếu bác cài bằng Autoload thì máy sẽ bị mất hết dữ liệu nhé (sẽ trở về trạng thái khi vừa mới xuất xưởng), vì vậy cần phải backup trước. Cách này khá nhanh gọn, bác chỉ cần tải file về máy, kết nối BB với máy tính và chạy file kia thôi, nó sẽ mất khoảng 5' để load xong. Khi máy reset lại là đã OK rồi.
    All app thì có có đuổi là BAR (hình như vậy) bác dùng Sacheshi cài vào là xong thôi