Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Lỗi làm tụt nhiều từ khóa nhanh chóng

Lỗi làm tụt nhiều từ khóa nhanh chóng

Site tôi đang gặp phải vấn đề khi search từ khóa thì phần mô tả bị biến mất, thay vào đó là dòng "

Không có mô tả cho kết quả này do robots.txt của trang web này – tìm hiểu thêm." -> Trong WMT mấy hôm trước có báo lỗi nhưng khi tôi sửa lại file robots thì ko thấy báo lỗi gì nữa. Tuy nhiên trên google thì vẫn bị như ảnh :

Mà khi search thử từ khóa thì có từ bị như vậy, có từ lại không, thậm chí có từ như ảnh minh họa trên. Ai xtôi giúp tôi cái file robots hay lỗi gì mà sao tôi đã cập nhật rồi mà càng ngày càng không thấy có khả quản gì cả.

Thanks ạ

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Bạn kiểm tra file robots nhé, chắc chặn index catogery rồi

của bạn bị chăn roboot vào googltôiaptool tạo lại fai nhé chúc bạn thành công

Lúc đầu WMT có báo lỗi file Robots.txt nhưng khi tôi sửa lại như trên thì không thấy nó báo lỗi nữa, nhưng khi check từ khóa trên google thì lại thấy vẫn còn lỗi trên như mấy hôm trước đó

Nếu bạn sửa rồi và không thấy báo gì trong wmt thì yên tâm đi vài hôm nữa sẽ đâu vào đó. Mới sửa nên chưa cập nhật được thôi

WMT cập nhật rồi mà google vẫn chưa cập nhật. Mình thấy lo quá, hôm nào search cũng thấy từ khóa giảm quá nhanh luôn

Nếu bạn sửa rồi thì bạn phải chờ google quét và update lên mất một khoảng thời gian đó. Không phải sửa cái là được ngay đâu ạ

theo tôi thì nếu bạn đã sửa file robot rồi thì chờ google index lại thôi

Lỗi này do robots chặn bot không index cho bạn .bạn kiểm tra lại xtôi rồi chờ nó update lại nhé

Site tôi đang gặp phải vấn đề khi search từ khóa thì phần mô tả bị biến mất, thay vào đó là dòng "

Không có mô tả cho kết quả này do robots.txt của trang web này – tìm hiểu thêm." -> Trong WMT mấy hôm trước có báo lỗi nhưng khi tôi sửa lại file robots thì ko thấy báo lỗi gì nữa. Tuy nhiên trên google thì vẫn bị như ảnh :

Mà khi search thử từ khóa thì có từ bị như vậy, có từ lại không, thậm chí có từ như ảnh minh họa trên. Ai xtôi giúp tôi cái file robots hay lỗi gì mà sao tôi đã cập nhật rồi mà càng ngày càng không thấy có khả quản gì cả.

Thanks ạ