Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: xin phần mềm rung rồi chuông va tắt màn hình cho Z3

xin phần mềm rung rồi chuông va tắt màn hình cho Z3

Bó tay với bác thớt. Mua máy mới còn sợ liệt phím nguồn. Xin thưa với bác là nhà sản xuất đã thiết kế nút để bấm thì cứ vc xài. Sao bác ko sợ vuốt màn hình nhiều thì nó mòn đi.
    Nhiều bác xài Iphone cũng sợ liệt nút Home nên lại cài pm jj nữa để hiện cái nút Home ảo nữa.
    BB 10 khác hoàn toàn so với BB OS nên ko có thiết lập Vibrate trc rồi chuông sau đâu. Chỉ đồng thời hoặc cái này hoặc cái kia thôi.

Nếu không có Rung rồi chuông thì thật sự đáng tiếc. Mình rất cần món này. Vì nếu để chế độ rung thì những nơi ồn ào, hoặc đi đường thì bỏ lỡ nhiều cuộc gọi, nếu để chế độ chuông thì nhiều lúc hơi bất lịch sự. Đang nói chuyện thì chuông réo. Nếu rung trước thì khi rung mình kịp thời đi ra chỗ khác hay lấy cái a lô ra mà tắt chuông. Thôi đành chờ vậy

Trả lời thế này thì không nên, tinh thần ủng hộ anh tôi nhièu hơn đi, móc khoé nhau thế!?!?!!!!

Kaka. Chụi rồi bác ơi:p

Lên 10.3 1154 là có .up màn hình ngủ luôn. Nhấc lên thì đánh thức ....

IMG_20140915_135703.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, nhưng mình chưa biết cách up 10.3 bạn à. Để minh nghiên cứu nhé

Bạn nên lên 10.3 thì sẽ có tính năng up máy tắt màn hình và tiết kiệm pin, còn rung và chuông thì pó tay rồi :D

http://blackberryvietnam.net/threads/chia-se-mot-vai-loi-tren-bbos-10-2-1-cach-xu-ly.27552/

5/ Cài xong BBOS 10.2.1 thì máy chỉ chuông không rung khi có cuộc gọi đến.

Cài này chính xác là thủ thuật chứ không phải lỗi, khi cài bản OS này dù bạn đã cấu hình Rung trong phần thông báo nhưng khi gọi đến máy cũng không báo rung, đơn giản là trong mục Phone chế độ Rung vẫn chưa bật
    - Vào phần Settings / Notifications
    - Vuốt xuống dòng cuối cùng chọn Applications / Phone / bật ON cho mục Vibrate.

Đây cũng chỉ là 1 vài lỗi tôi gặp phải nếu như các bạn có những lỗi mới và có cách khắc phục hãy chia sẽ với mọi người .

BlackBerryVietNam.net