Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Vietnam Info - Tìm kiếm thông tin của Vietnam

Vietnam Info - Tìm kiếm thông tin của Vietnam

Mình xin phép tạo chủ để này để mọi người review và nhận xét cái app tôi mới submit lên appworld.

App này hiện tại chỉ hổ trợ 10.3.1. Vài ngày nữa sẽ có phiên bản cho 10.2

Link: http://appworld.blackberry.com/webstore/content/59947234/?lang=en&countrycode=VN

Hiện tại có 2 chức năng:
    - Tìm kiếm địa chỉ theo số điện thoại bàn
    - Kiểm tra thông tin đăng ký thuế theo CMND.

Mình đang phát triển thêm nhiều tính năng khác và sẽ upload lên appworld sớm.

Hy vọng mọi người review và nhận xét để tôi hoàn thiện app này.

Thanks ALL,
    Huy

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Có khắc phục được cái lỗi mạng chậm không Huy?

Hix ... Lỗi này khắc phục bằng cách tìm cái mạng nhanh hơn :((

Mọi người xài thử nhớ cho tôi nhận xét nhé. Có thể ở đây hoặc review trên app cũng được.

Thanks ALL

Sao không viết cho Q10 bạn
    ứng dụng hay quá!
    Q10 ko down được. Hixhix

Q10 được chứ bạn. Chắc do bản Rom. Hiện tại ứng dụng này chỉ chạy trên Rom 10.3 thôi.
    Nếu được bạn up Rom lên 10.3.1.1154 rồi download nhé. Bản này khá ổn ngoại trừ chạy trên Passport. Hoặc bạn chịu khó đợi tôi sẽ sớm có bản update chạy trên 10.2

Thanks bạn nhìu

Mình mới update thêm 2 tính năng là tìm ATM và xtôi kết quả xổ số. Mọi người review giúp nhé.

Thanks ALL,
    Huy

Mới update thêm tính năng Taxi, mọi người review nhé.

- Hiện tại chức năng tra mã số thuế đang tạm dừng vì hệ thống của Chi cục thuế có chút thay đổi, tôi sẽ fix sớm
    - Chức năng tìm địa chỉ theo số điện thoại nhiều khi tìm không có kết quả vì cái này tôi lấy data của "Trang Vàng", nên có những dữ liệu mới chưa được cập nhật.
    - Data của ATM, Taxi chưa được chính xác lắm, vì data tôi thu thập từ nhiều nguồn, không phải do chính các ngân hàng hay Taxi cung cấp. Những thông tin nào không chính xác hay bị thiếu, mong mọi người góp ý và cung cấp thêm để phần mềm hoàn thiện một cách đầy đủ nhất.

Thanks ALL

Các chức năng đều ổn duy chỉ có cái dữ liệu (tra cứu điện thoại bàn) quá cũ :( nên không còn chính xác. Chúc DEV có được kho dữ liệu mới hơn !